Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
cứ xe điện mà chạy cho chắc
chỉ chắc đến trước thời điểm thay cục pin thôi bác.

thời điểm này làm mấy con hybrid ngon hơn. Giá xem xem xe điện mà tiện lợi như xe xăng, ăn xăng nhỉn hơn xe điện tí thôi

P/s: hôm trước nghe bạn xe công nghệ nói mỗi lần sạc khoảng 150k mà đi chắc cũng khoảng 150km (xe chắc bị chai pin nhiều+SG mùa này nóng quá) tính ra cũng 1k/1km hơi thốn.

• Like
Reactions: PMH82 and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Ui cha thế thì hâm mộ lắm nha!
Cũng mong muốn lắm mà kinh tế chưa chuẩn nên ngắm thui hà! Dự tính tìm vài chiếc cu củ về vọc vạch sưu tầm cho vui thay vì mua 1 con xe mới tỉ mấy
Thế là chuẩn mà, sưu tầm là người ta mua xe cũ về chứ mua xe mới thì đâu phải.
Vì xe đó phải sản xuất một thời gian rồi người ta mới biết có thích nó không rồi lúc đó họ mới mua nên thường là xe mua lại.
Mua xe mới tinh là dân mua xe gia đình rồi hihi.
Cùng tếu B hè, Gấu Chúa nhà mắng E miết...sau chán chả thèm nói nữa, chuyển sang lườm cái rồi thôi :confused:
Gấu chúa mắng tí cho ra vẻ thôi chứ thế là phúc đấy, chứ tiền đấy vác đi mua cổ phiếu hay ném hết vào đất thì gấu chúa giết chứ không mắng

Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
Thế là chuẩn mà, sưu tầm là người ta mua xe cũ về chứ mua xe mới thì đâu phải.
Vì xe đó phải sản xuất một thời gian rồi người ta mới biết có thích nó không rồi lúc đó họ mới mua nên thường là xe mua lại.
Mua xe mới tinh là dân mua xe gia đình rồi hihi.

Gấu chúa mắng tí cho ra vẻ thôi chứ thế là phúc đấy, chứ tiền đấy vác đi mua cổ phiếu hay ném hết vào đất thì gấu chúa giết chứ không mắng
Vào Đất và ko thấy có biểu hiện gì luôn rồi B ạ...h tiền lo ăn hàng ngày, bds thì nằm 1 chỗ ko vặt ra đc ăn, hay sd gì. Lại phải khởi nghiệp ở cái tuổi trung niên. Hix o_O
Giá xăng A95 tiếp tục tăng 530 đồng, giá dầu giảm

• Haha
Reactions: PMH82 and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Vào Đất và ko thấy có biểu hiện gì luôn rồi B ạ...h tiền lo ăn hàng ngày, bds thì nằm 1 chỗ ko vặt ra đc ăn, hay sd gì. Lại phải khởi nghiệp ở cái tuổi trung niên. Hix o_O
Cám cảnh bao người khổ lắm bác ơi.
Em cũng đồng cảnh ngộ.
Mua vào thì chủ đầu tư nhà sản xuất hứa hẹn lời khẳm.
Trong khi chính nó đổ bô mình chứ ai.
Nó tính mức lời cho 20 năm mà bán cho mình.
Đâu cần chờ người mua thứ cấp đổ bô qua lại.
Bà Lan hay Minh Phụng hồi xưa đổ tiền vào đất rồi cuối cùng là phải đi đến ngày mất khả năng chi trả thôi.
Bảo sao tóc vàng nó mãi khôn hơn tóc đen.
Tóc vàng nó không cho gom đất vô tội vạ vì nó hiểu cứ gom rồi là chờ ngày vỡ nợ thôi.
Đừng nói là Vin giờ ở các tỉnh Vin cũng quỵt lời hứa trả lãi với người mua, đến Cô Cô Bay bảo có thằng Ronaldo mua xong giờ Cô Cô cũng Bay rồi

Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
thời điểm này làm mấy con hybrid ngon hơn. Giá xem xem xe điện mà tiện lợi như xe xăng, ăn xăng nhỉn hơn xe điện tí thôi
Quan điểm em hybrid vẫn hài hoà nhất! Xe điện thì rách việc ghớm, cần tiết kiệm thì chọn mấy con 1.0~1.5L hạng A/B mà dùng.
Em thì giữ con D đi gia đình, muốn tìm con A/B re rẻ đi lanh quanh đở chi phí.