Hạng D
15/2/12
2.423
4.563
113
Lộ trình giảm phương tiện cá nhân bắt đầu từ hôm nay.

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42
Có ý kiến ý cò gì thì nó cũng đã tăng rồi :D hãy chấp nhận sự thật :)

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
EM thấy các bác kêu ca, không đồng tình, chửi rủa, phàn nàn..bla..bla..bla...
Vậy sao toàn thể anh em cộng đồng OS không chịu đồng lòng với nhau, cùng tẩy chay bọn xăng dầu đi. cho tụi nó bán ế vài tháng là tụi nó hết chảnh chứ gì.

Các bác chửi tụi nó nhưng sau đó chính các bác là những người quay lại ủng hộ nó, làm vậy chẳng khác nào để bọn nó ỉ+a zô mặt. Em thấy các bác toàn ủng hộ đầy bình.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
<span style=""color: #0000ff;"">Xăng dầu là mặt hàng đặc biệt không thể tẩy chay như BDS được, nhưng sẽ gây hậu quả không lường, đồng tiền mất giá chỉ tiêu kiềm chế lạm phát bị phá sản, phải chăng có 1 thế lực nào đó đang muốn chơi đ/c X???????</span>
haioriflame nói:
EM thấy các bác kêu ca, không đồng tình, chửi rủa, phàn nàn..bla..bla..bla...
Vậy sao toàn thể anh em cộng đồng OS không chịu đồng lòng với nhau, cùng tẩy chay bọn xăng dầu đi. cho tụi nó bán ế vài tháng là tụi nó hết chảnh chứ gì.

Các bác chửi tụi nó nhưng sau đó chính các bác là những người quay lại ủng hộ nó, làm vậy chẳng khác nào để bọn nó ỉ+a zô mặt. Em thấy các bác toàn ủng hộ đầy bình.

Hạng D
4/3/13
1.092
3.686
113
HCM
Lần tăng giá này quá bất ngờ, tăng vào thời điểm mà ai cũng nghĩ nó sẽ giảm. Lúc nãy em đi ngang mấy cây xang, chả thấy xếp hàng đổ xăng như mọi khi... Chúng ta bị đánh úp rồi. Đậu phọng chúng nó.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Hôm qua nay đọc báo thấy nói xăng đang lời khẳm, chiếc khấu quá xá cho đại lý. Hồi nãy nghe đài tàng hình thông báo tăng giá xăng em mém xỉu!!!