Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Lãnh đạo toàn bọn khốn nạn hại dân mà.
Cái gì cũng cần cân đong đo đếm chứ có phải hứng lên là thay đổi đc ngay đâu bác. Vận hàng cả bộ máy nhà nước cũng cần $$$ mà. Tới nước xuất khẩu xăng dầu hàng đầu như Mỹ dân cũng đang kêu trời vì giá xăng đang mức 4.3$ / gal kìa
Giờ mong chiến sự Nga - Ukr nhanh kết thúc mới mong giá bình ổn lại đc

Hạng F
16/7/15
6.305
25.303
113
Cái gì cũng cần cân đong đo đếm chứ có phải hứng lên là thay đổi đc ngay đâu bác. Vận hàng cả bộ máy nhà nước cũng cần $$$ mà. Tới nước xuất khẩu xăng dầu hàng đầu như Mỹ dân cũng đang kêu trời vì giá xăng đang mức 4.3$ / gal kìa
Giờ mong chiến sự Nga - Ukr nhanh kết thúc mới mong giá bình ổn lại đc
thay đổi nhanh quá, dân bị shock là chắc luôn...

Hạng D
20/2/12
1.958
2.758
113
Em chuẩn bị sắm con này cho không tốn xăng, dù chiến sự Ukraine kéo dài bao lâu, bất chấp giá xăng luôn!
Giá xăng tiếp tục tăng lần thứ 6 liên tiếp, tiến sát tới mốc 27.000 đồng một lít xăng

• Haha
Reactions: kamelov1
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
TT kêu 2 Bộ TC-CT nghiên cứu giảm giá xăng, theo tính toán thì có thể giảm 5.000 đ/L, giờ nó tăng 550 đ là sao Trời?! Tụi này nó coi lệnh TT ra gì đâu? :D hay nó tăng gom cho đủ 5.000 rồi nó giảm 1 lần như tuột quần luôn,..:D
Nghiên cứu là một chuyện, còn thực tế với căn cứ để làm là chuyện khác.
Chính phủ mà cứ nói là làm ko cần căn cứ có mà thành cái chợ, rồi lại bồng bế nhau vào trại như mấy năm nay.

Hạng D
11/4/10
1.527
3.128
113
TP.HCM
Bên ki oánh nhau làm giá vàng và xăng tăng phi mã… Chúng ta thì chuẩn bị bán vàng để mua xăng nha
Dạ vâng, em cũng đang rất phân vân là nên bán hay mua gì đây ạ.

Giá vàng và giá xăng tăng phi mã, liên tiếp lập đỉnh, ngặt nỗi, mua vào thì ko có tiền, mà bán ra thì ko có vàng.:eek:

Cuối cùng em cũng đã thông suốt, chắc em chọn giải pháp bán xe ạ! :D:D:D

Hạng D
20/2/12
1.958
2.758
113
Dạ vâng, em cũng đang rất phân vân là nên bán hay mua gì đây ạ.

Giá vàng và giá xăng tăng phi mã, liên tiếp lập đỉnh, ngặt nỗi, mua vào thì ko có tiền, mà bán ra thì ko có vàng.:eek:

Cuối cùng em cũng đã thông suốt, chắc em chọn giải pháp bán xe ạ! :D:D:D
Bán xe, sắm mã (ngựa) chứ đừng sắm pháo (như Nga và Ukraine) nghe bác!:p