Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác
RE: giá xe air black

sao bác lại nói vậy ,lỡ thiệt do hết sốt thì sao :(:( ,bác xem nếu mấy tiệm xe ở ngoài ma nó còn trưng ít hàng hoạc ko có là có thể hết sốt rồi đó ,:D

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: trunghieu_lxag
Em nghe nói dạo này Công an Kinh tế đang làm việc với mấy chổ đầu cơ AB nên AB bây giờ được bán đúng với giá niêm yểt rồi mà các bác ?
Hơ, bác nghe ai nói vậy? Hài quá.
Tôi thích bán như thế đấy, làm *** gì được tôi? Ông dựa vào luật nào để hoạnh tôi?
Nước giếng khoan, đóng chai nhựa tái sử dụng, bán 5k/0.5l, lãi bao nhiêu %? Đến đó mà làm việc với nó đi.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.173
113
đây

có công văn rồi bác Đào ạ, thanh tra khẩn (kiểm tra HĐ kinh tế kèm theo Hóa Đơn) những đơn vị đang hưởng ưu đãi thuế và ... các doanh nghiệp buôn bác xe máy, em thuộc diện làm phần mềm (miễn thuế) nên mới nhận thông báo đây bác ạ, tránh việc hưởng ưu đãi cái này lại xuất không HD cho cái khác, và mấy chú buôn xe bán gia trên giời nhưng xuất HD lại ghi giá niêm yết bác ạ
Trích đoạn: Dawnglow

Trích đoạn: trunghieu_lxag
Em nghe nói dạo này Công an Kinh tế đang làm việc với mấy chổ đầu cơ AB nên AB bây giờ được bán đúng với giá niêm yểt rồi mà các bác ?
Hơ, bác nghe ai nói vậy? Hài quá.
Tôi thích bán như thế đấy, làm *** gì được tôi? Ông dựa vào luật nào để hoạnh tôi?
Nước giếng khoan, đóng chai nhựa tái sử dụng, bán 5k/0.5l, lãi bao nhiêu %? Đến đó mà làm việc với nó đi.

Hạng B2
19/12/07
235
0
16

hôm nay em ngồi uống cà-fê đọc baò sặc ướt hết bộ viá : em hầu laị các bác mẩu quảng caó naỳ !
: " SIÊU RẺ MƠÍ 100% : Honda Future Neo F1 , Nhật ,2008, công nghệ Nhật ( mdi ) 5tr .Wave S,Honda Nhật 4tr .Air Blade Honda Nhật ,giá 38tr bán 12tr . Sh ,SHi 150cc ,Honda Nhật ( mdi ) ,giá 130tr bán 32tr ( baỏ hành 12 tháng, cà vẹt ). ĐC :số P12 ( phòng số 30, Trương Minh iảng ,P.17,GV ( cạnh y tế P.17 )
>>> nguyên văn như vậy ạh ... tờ baó toàn cà phê không nhưng em cũng ráng dịch ra để hầu các bác >
hết biết ... baó vơí chí ...

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Mấy cái xe đó toàn mẫu mã Nhật Bản, công nghệ Tàu khựa, tiêu thụ ở Việt Nam... [&:]

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Theo bác Tuanle nói vậy chắc là thanh tra về việc sử dụng hóa đơn để gian lận, trong đó bao gồm có cả mấy doanh nghiệp kinh doanh xe máy. Chứ không phải thanh tra vụ xe AB bán giá trên trời.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
12/3/08
83
6
0
48

Trích đoạn: 4WD

Theo bác Tuanle nói vậy chắc là thanh tra về việc sử dụng hóa đơn để gian lận, trong đó bao gồm có cả mấy doanh nghiệp kinh doanh xe máy. Chứ không phải thanh tra vụ xe AB bán giá trên trời.
Các bác cũng thừa biết, ngành thuế cũng biết là từ xưa tới giờ ô tô thì em ko rõ nhưng riêng xe máy thì giá hóa đơn luôn thấp hơn thực tế người mua phải trả. trên sổ sách thì chẳng hề thể hiện có giá cao như thực tế đấy, thế thì làm gì được nào

Hạng B2
7/3/08
275
0
0

Hay là Bác nào chơi chiêu , nhà có doanh nghiệp riêng , mua con AB , đòi nó ra Hóa Đơn Đỏ , nó fải phang giá niêm yết , mình cứ rung đùi đợi nó xuất xong chưa đưa tiền vội , ra Hóa Đơn Đỏ , cứ theo thế mà trả , nó mà lăn tăn gì thì . . . kô mua nữa cho nó ôm HĐĐ chơi kekeke . . . ^__^

Hạng F
5/3/05
8.718
72.173
113
đây

bác đang mơ... rồi bác ơi? HĐ theo nguyên tắc có thể out sau cùng, bác giao $ nó cho bác cái "phiếu thu" bác ạ :D, dễ ăn không cái HĐ đc sao