Hạng B2
19/12/07
235
0
16
RE: giá xe air black

Có lý! bác nói chí phải ... bầu bì thế này chỉ có chạy mấy chiếc sàn bằng ... Mio là Kinh tế nhất ... sau này cháu nó nhớn lấy xe đó dùng để đưa đón đi học ... đi chợ ... ... em tính vậy không có hớ bao giờ đâu ... buồn buồn lấy Mio chạy lòng vòng cũng thú lắm...

Trích đoạn: thiennan

Trích đoạn: Huymap

Trích đoạn: meccameng

Tuần trc em mới lấy cho thằng em hết 36t300 vậy mà em cứ khen thắng đó bán rẻ vì em hỏi mấy chỗ nó toàn kêu trên 37t thôi. Thiệt là đau lòng quá đi.

Bác ơi, bac ở SG hay HN vậy. Sao đắt thế, Ở trên tôi đã nói là tổng cộng hết khoảng 34 triệu ra cả giấy tờ rồi cơ mà...
Em ở SG bác, sao xe ngoài HN xe gì cung rẻ quá vậy các bác, mới 2 ngày trước bà kê bên nhà mình vẫn mua 37t. Vậy thì giá chính xác là bao nhiêu vậy các bác ? mình đang tính lấy 1 chiếc cho bà xã đi vì vợ mình có bầu 6t bụng bắt đầu to rồi mà đi LX nặng quá. Bác nào biết chỗ nào ở SG bán giá tốt chỉ cho mình mình cảm ơn nhiều nha
bác xạo nỗ !!! hay là bị "ấy" thế hả :D?! nhìn sao mà nói mua AB cho bà bầu chạy hả? cái chổ để chân cao ngất ngưỡng mặc đầm bầu sao mà vác cái chân bỏ qua hả ? còn xe để chạy chứ vác hay sao mà "nặng quá" hả ?! nặng hơn với vướng víu cái nào tai hại hơn hả ?! (phản khoa học !):D:D:D
Bác này kì nhỉ ? em nói thiệt, AB dắt rất nhẹ, nhẹ hơn LX nhiều. Mình định mua cho vợ mình đi vì AB vừa nhỏ vừa nhẹ mà chạy thì rất êm kg kêu và uông xăng nhiều như LX. Mình nói xạo làm gì vì AB cũng chỉ là xe trung bình thôi mà. Có bác nào đi LX thì nói cho bác ấy rõ giùm mình đi chứ nghe bác thiennan nói hơi bị shock quá

Trích đoạn: T7_5232

Có lý! bác nói chí phải ... bầu bì thế này chỉ có chạy mấy chiếc sàn bằng ... Mio là Kinh tế nhất ... sau này cháu nó nhớn lấy xe đó dùng để đưa đón đi học ... đi chợ ... ... em tính vậy không có hớ bao giờ đâu ... buồn buồn lấy Mio chạy lòng vòng cũng thú lắm...
Mio máy nó kêu rần rần như novo chứ kg êm = AB đâu bác, mình vẫn thích AB hơn. còn bước chân lên cao thì vợ em nó vẫn chạy wave dc thì AB cung đâu có là gì

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43

Mio máy nó kêu rần rần như novo chứ kg êm = AB đâu bác, mình vẫn thích AB hơn. còn bước chân lên cao thì vợ em nó vẫn chạy wave dc thì AB cung đâu có là gì
- đang nói tiện nghi => chuyễn sang máy kêu ! = bó tay!:D
- wave >< AB = bó tay ! :D
- thích >< an toàn cho "thằng nhóc" = pó tay !:D
*kết luận! : nói không nghe hư *** ráng chịu !!! :D:D:D
( mà bác ơi ! em bán LX 150 cách đây 4 tháng 18 ngày có rao trên muabanraovat.com ! nhưng chả ai hỏi !:mad: 2 ông a em mua cho khi đậu đại học )

Trích đoạn: thiennan

- đang nói tiện nghi => chuyễn sang máy kêu ! = bó tay!:D
- wave >< AB = bó tay ! :D
- thích >< an toàn cho "thằng nhóc" = pó tay !:D
*kết luận! : nói không nghe hư *** ráng chịu !!! :D:D:D
( mà bác ơi ! em bán LX 150 cách đây 4 tháng 18 ngày có rao trên muabanraovat.com ! nhưng chả ai hỏi !:mad: 2 ông a em mua cho khi đậu đại học )
Bác này hiếu chiến nhỉ, ý mình nói LX nó nặng quá mình muốn mua thêm AB cho vơ mình đi vì nó nhẹ. Thôi kg bàn với bác nữa

Hạng B2
7/3/08
275
0
0

Thôi thôi cho Em can . . . cai Bác gì mà muốn Vợ đi xe cho nhẹ thì lượm con SCR 110 , chất lượng vừa Ngon , máy móc lại Bổ mà giá cả lại khá Rẻ ( so với AB ) . . . con AB gác chân khá cao nên để chị nhà tung chân qua lại nhiều kô tốt cho cháu nó . . . ^__^

Trích đoạn: nofear_anyone

Thôi thôi cho Em can . . . cai Bác gì mà muốn Vợ đi xe cho nhẹ thì lượm con SCR 110 , chất lượng vừa Ngon , máy móc lại Bổ mà giá cả lại khá Rẻ ( so với AB ) . . . con AB gác chân khá cao nên để chị nhà tung chân qua lại nhiều kô tốt cho cháu nó . . . ^__^
Cám ơn bác tư vấn ạ

Hạng C
31/5/07
882
6.832
93

Thế AB nó ra cũng lâu rồi ; có bác nào làm vài dòng nhận xét cho e nó cái nhỉ ;

Hạng D
29/6/04
1.115
9.196
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

To bác HuyMap : bác làm con Click là phù hợp nhất : máy êm, nhẹ, sàn bằng ! hình như bác cũng muốn xài ké bà xã hay sao mà cứ 1,2 phải là AB thế nhẩy ?!:D

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

Click là Ok, anh nào có tiền làm con Fly của Piaggio cũng thú vị lắm nhé