Hạng B2
20/12/07
223
160
43
Bác Cao cho em hỏi tí, bác đang đi A6 2.0 hay 3.0 vay? bác có biết giá của con A63.0 nhập ở showroom không? cảm ơn bác.

Hạng B2
29/9/10
310
0
16
sáng nay e cũng đi xem thằng a4 ở showroom , ko có loa B&O , nó nói neu thêm thì 12.000$ . nói chung kiểu dáng ko có j để chê cả..mà tiếc cái option nó buồn wa...nó nói 85nghìn mà thuế má này nọ lên cũng gần 1t9 mà như vậy thì buồn chết. TỪ BỎ ƯỚC MƠ :((

Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam
camry coi như là 1 chiếc tiêu chuẩn về độ an toàn của thị trường Mỹ rộng lớn và cả các thị trường ở các châu lục khác. c

Ở Châu Âu tìm camry muốn đỏ con mắt mà chẳng thấy.

Hạng B1
8/10/09
96
4
8
sgtrafficjam nói:
Bác Cao cho em hỏi tí, bác đang đi A6 2.0 hay 3.0 vay? bác có biết giá của con A63.0 nhập ở showroom không? cảm ơn bác.
Em cũng ko rành nhưng bữa trước qua Audi thấy 1 em A6 màu đen 2.8 giá 135K dó bác. Nếu bác có nhu cầu thì qua đó hỏi đi.

Hạng B1
8/10/09
96
4
8
NGUYEN0802 nói:
sáng nay e cũng đi xem thằng a4 ở showroom , ko có loa B&O , nó nói neu thêm thì 12.000$ . nói chung kiểu dáng ko có j để chê cả..mà tiếc cái option nó buồn wa...nó nói 85nghìn mà thuế má này nọ lên cũng gần 1t9 mà như vậy thì buồn chết. TỪ BỎ ƯỚC MƠ :((
Bác mua em A6 đi vì A4 con gái đi thì ok hơn. Còn về phần option của A4 thì đành chịu thôi nếu muốn bác đặt xe nhưng nghe đâu 4 tháng mới có. Em lúc đầu cũng thích A4 nhưng sau mua A6 nè, chạy khỏe re...chúc bác mau mua xe mới gia nhập hội Audi...

Hạng B2
30/7/07
334
1
18
Audi A8L bọc thép giá 1 triệu USD

Lộ diện xe đắt nhất lịch sử Israel[/b] 30/10/2010 07:01
(VTC News) – Với giá sau thuế lên tới 1 triệu USD, chiếc Audi A8 limousine bọc thép dành cho thủ tướng Israel Benjamin Netanyahu được coi là chiếc xe đắt nhất trong lịch sử đất nước này.

» Chiếc xe "khủng" của tân Tổng thống Mỹ lộ diện
» "Vệ sỹ chống đạn" của lãnh đạo Mỹ, Anh, Pháp, Đức
» Nguyên thủ các nước xài xe gì?
» Xe chống đạn đầu tiên của Hyundai
» Model chống đạn “khủng” mới của BMW
Kể từ khi giành độc lập (năm 1948) đến nay, chính phủ Israel luôn không mặn mà sử dụng những chiếc xe đến từ Đức như xe Mercedes hay Volkswagen. Tuy nhiên khi mối quan hệ bang giao giữa 2 nước đang dần được cải thiện, nhiều ôtô Đức cũng gia nhập đội ngũ xe taxi ở Israel, những người đứng đầu Nhà nước Do Thái cũng chuyển hướng tích cực hơn.

Thủ tướng Israel Benjamin Netanyahu
Sắp tới đây, đoàn xe hộ tống hiện tại của thủ tướng Israel Benjamin Netanyahu gồm những chiếc Toyota Land Cruiser và Chevrolet Suburban bọc thép sẽ được thay thế bởi dàn xế đến từ hãng xe hạng sang Audi của Đức. Đó là 3 chàng limousine Audi A8L W12 bọc thép được thiết kế dành riêng cho các tổng thống và thủ tướng. Chiếc đầu tiên đang được vận chuyển tới Israel, 2 chiếc còn lại sẽ đến sau.

Gánh sứ mệnh chở thủ tướng cũng như các nhân vật cấp cao của đất nước Israel, chiếc Audi limousine có mức giá cao ngất ngưởng: 1 triệu USD ( bao gồm giá gốc 685.000 USD và thuế nhập khẩu), “vượt mặt” siêu xe Mercedes SLS AMG trở thành mẫu xe đắt nhất ở đất nước này. Như vậy, với 3 chiếc Audi, đội hình xe hộ tống cho thủ tướng có tổng giá trị trên 3 triệu USD.
Trang bị động cơ dung tích lớn 6.0L 12 xylanh, công suất cực đại 450 mã lực, “vệ sỹ” mới của thủ tướng Israel sở hữu hệ thống an toàn hàng đầu thế giới. Chẳng hạn lớp vỏ bọc thép đặc biệt, lốp xe chống đạn, hệ thống cảnh báo cháy, bộ cảm biến bảo vệ người trong xe trước những cuộc tấn công bằng vũ khí hóa học, hệ thống thông gió độc lập…

Mẫu xe hệ dẫn động 4 bánh thể hiện đẳng cấp của một chiếc limousine hạng sang thông qua một loạt trang bị tiện nghi ở nội thất như da bọc cao cấp, hệ thống tivi, DVD, kết nối Internet, tủ lạnh, hộp giữ ẩm cho xì gà, ghế massage, điện thoại, máy fax…

Hình ảnh chiếc Audi A8 limousine chống thép phục vụ cho thủ tướng Israel sẽ sớm lộ diện trong thời gian tới. Hãy cùng chiêm ngưỡng bản tiêu chuẩn Audi A8L W12 2011 ra mắt tại triển lãm Bắc Kinh, Trung Quốc tháng 4 năm nay:

Tập Lái
1/11/10
16
0
0
dkny_na.c00lpro nói:
thue o Vn chi co tang thoi,ko co giam dau bac a.thue ma giam thi nha nuoc doi' nang.

nghe nói đến năm 2018 thuế nhập khẩu ô tô là 0% mà bác, theo lộ trình gia nhập WTO.
2018 chắc VN đi toàn 2 cửa thui.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
titoet_moc nói:
Mer nó có nhà máy ở VN thì phải khác rồi bác

Mà mọi người cứ chê Audi đắt chứ em thấy GL450 của bác mà mua chính hãng cũng kinh ko kém, bác nhỉ?
nhà em trước h chạy bao nhiêu xe, chả chiếc nào mua hãng bác ạ :D
Audi giá đắt, nhưng mà ko cắt opition. nhìn cái opition của Merc mà nản.:(