Hạng B2
13/7/07
126
0
16
vnexpress.net
RE: Giá xe Lexus

chính xác thì ES là luxury sedan còn GS là luxury sport nên ES thì ưu tiên người ngồi sau còn GS thì ưu tiên người ngồi trước! dạo này thỉnh thoảng thấy SC chạy thấy vẫn còn đẹp lắm! em chưa sang mẽo nhưng thấy ở HQ với Nhật thì khá nhiều đàn ông lái SC chứ ko phải như nhiều bác cứ tưởng SC dành cho phụ nữ

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: heroftu

chính xác thì ES là luxury sedan còn GS là luxury sport nên ES thì ưu tiên người ngồi sau còn GS thì ưu tiên người ngồi trước! dạo này thỉnh thoảng thấy SC chạy thấy vẫn còn đẹp lắm! em chưa sang mẽo nhưng thấy ở HQ với Nhật thì khá nhiều đàn ông lái SC chứ ko phải như nhiều bác cứ tưởng SC dành cho phụ nữ
ES đâu có cửa so với GS đâu bác

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

@Mercedes S65 AMG: Em định lấy chiếc GS rồi sau đó nhường cho ông em heroftu này mà, cảm giác lái GS thì không bằng xe Đức được:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Bác hỏi thật ko đấy? Nói chung cảm giác lái GS là rất tốt, mỗi tội ngồi băng sau hơi khó chịu tí vì ghế hơi thẳng--->rất bất tiện khi đi đường dài!

sedan của Lexus trừ LS ra thì đi trong tp, quãng đường ngắn thôi, mà là phục vụ cho người ngồi trước, muốn thoải mái cho ngừơi ngồi sau thì phải chọn LS hoặc SUV rồi ^^
còn cảm giác lái ở tốc độ cao thì chẳng bao giờ Lexus thỏa mãn đc người lái cả :(

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: AcuraNSX

IS thì gần tương đương với ES nhưng chia theo lứa tuổi, tụi học sinh High School toàn chạy IS, nếu cho nó ES thì tụi nó thà chạy couple rẻ tiền:D

Học sinh hai xì ku mà có tiền chạy IS kinh quá vậy bác. Em ít thấy học sinh nào mà như vậy lắm à. Có bác nói tụi sinh viên học college trở lên thì em thấy đúng hơn.

Trích đoạn: kanz_min

sedan của Lexus trừ LS ra thì đi trong tp, quãng đường ngắn thôi, mà là phục vụ cho người ngồi trước, muốn thoải mái cho ngừơi ngồi sau thì phải chọn LS hoặc SUV rồi ^^
còn cảm giác lái ở tốc độ cao thì chẳng bao giờ Lexus thỏa mãn đc người lái cả :(
Riêng em thì thấy LS phục vụ tốt cho cả người lái và người ngồi sau, có điều là người ngồi sau sẽ thấy thoải mái hơn! Còn SUV của Lex em chưa thử cái nào nên ko biết!