Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Giá xe Lexus

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Riêng em thì thấy LS phục vụ tốt cho cả người lái và người ngồi sau, có điều là người ngồi sau sẽ thấy thoải mái hơn! Còn SUV của Lex em chưa thử cái nào nên ko biết!

ngồi lái căng thẳng lắm bác ạ :D, em để ý ông lái xe hay bị mồ hôi nhễ nhại ở mặt lắm :D
SUV thì chiếc nào ngồi chẳng thoải mái hả bác, cứ gì Lexus ^^

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: kanz_min

sedan của Lexus trừ LS ra thì đi trong tp, quãng đường ngắn thôi, mà là phục vụ cho người ngồi trước, muốn thoải mái cho ngừơi ngồi sau thì phải chọn LS hoặc SUV rồi ^^
còn cảm giác lái ở tốc độ cao thì chẳng bao giờ Lexus thỏa mãn đc người lái cả :(
Riêng em thì thấy LS phục vụ tốt cho cả người lái và người ngồi sau, có điều là người ngồi sau sẽ thấy thoải mái hơn! Còn SUV của Lex em chưa thử cái nào nên ko biết!

E chưa được ngồi nhưng thấy bảo 570 như máy bay:D

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

ngồi lái căng thẳng lắm bác ạ :D, em để ý ông lái xe hay bị mồ hôi nhễ nhại ở mặt lắm :D

Đấy là do bác ý lái kém:D lụa như bác thì chỉ cần 1 tay lái còn 1 tay :D

Em nghĩ bác triump nói đúng :D! Em đi 50Km mà mặt mũi vẫn rất tươi tỉnh, chẳng có tí mồ hôi nào cả! ;)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Em nghĩ bác triump nói đúng :D! Em đi 50Km mà mặt mũi vẫn rất tươi tỉnh, chẳng có tí mồ hôi nào cả! ;)

xe nhà bác thì bác nói thế ^^ bác thử trèo lên lái quãng đường Hn-HP bằng 1 con LS , hay Bentley của người khác xem nào :D

@triump: em mà lái nhanh thì cũng khá là căng thẳng đấy bác ạ,:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/1/08
715
9
18
16
California

Trích đoạn: chain

Trích đoạn: AcuraNSX

IS thì gần tương đương với ES nhưng chia theo lứa tuổi, tụi học sinh High School toàn chạy IS, nếu cho nó ES thì tụi nó thà chạy couple rẻ tiền:D

Học sinh hai xì ku mà có tiền chạy IS kinh quá vậy bác. Em ít thấy học sinh nào mà như vậy lắm à. Có bác nói tụi sinh viên học college trở lên thì em thấy đúng hơn.
ở khu em bác cũng biết mà toàn là Châu Á, mà dân Châu Á thì bác biết rồi đó ăn chơi đua đòi dữ lắm, lũ có tiền thì ai cũng chiều con, em lại ở gần khu giàu nữa, mỗi sáng chạy ngang qua High School tụi nó park xe dài kẹt cứng hết mấy con đường hại em không có chỗ đậu:mad:, nói chung là Asian thường vậy thích khoe của:D, (nhiều teen LL nhìn thấy mà.......:D)

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Em thất bọn Toy phân dòng cho Lexus chẳng theo hệ thống nào cả, không được bài bản như Mer hoặc BMW. Đúng là Lexus sẽ còn rất lâu nữa mới đạt đến đẳng cấp của Mer và BMW, bác nào ngắm nghía LS600hL thì nên chọn 760Li, hơn hẳn mọi mặt.

Tập Lái
12/1/06
22
0
0

Hôm nay mình ra đường thấy 1 em RX400h wá đẹp. Hình như em nó là dạng hybrid , nếu chạy trong TP (tốc độ dưới 40Km/h thì chuyển sang chế độ chạy điện. NGhe có lý wá trong thời buổi tiết kiệm này trong cái TP kẹt xe dã man này. Bác nào có thông tin vế giá em này up lên cho anh em biết với nhé.

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113

bác nào biết rành vê giá xe nhập khẩu hạng sang cho e biết tại sao giá con ls600hl giá về VN gần 300 khi giá gốc chỉ có 105k thôi, còn giá 760li giá gốc 124k về VN lại là trên dưới 220k thôi ? e ko hiểu sao có sự khác biệt này?