Hạng B2
22/12/07
145
0
0
RE: Giá xe nhập trực tiếp từ Hàn Quốc

Các bác cho em hỏi tý Option mà gi như thế này là cái gì ấy nhỉ : Safety Sunroof : USD451.0

em không biết nhờ các bác giải nghĩa giùm em với
Em Thánk nhiều

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Em định mua con này
SLX Delux 2WD 2.0VGT MLX Basic Plus
VDC, HID Head Lamp, Roof Rack, ECM Room Mirror, Power Seat (Beside Driver), 6 Sheets CDC Audio, Luxe Edition Interior Color Pack, Active Head Rest, Rear A/C, Rain sensor, Manual Telescopic, Electonic Adjustable Pedal
+ Option:
Smart Key System : USD901.0
Safety Sunroof : USD451.0
Theo các bác giá thời điểm này bao nhiêu là hợp lý.
Bác nào biết cho em xin ý kiến em Thanks các bác nhiều.

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

@Tuantn: Khoảng trên 51K bác ợ.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tuantn

Các bác cho em hỏi tý Option mà gi như thế này là cái gì ấy nhỉ : Safety Sunroof : USD451.0

em không biết nhờ các bác giải nghĩa giùm em với
Em Thánk nhiều
Cái này gọi là cửa sổ trời an toàn. Khi cửa sổ chuyển động, nếu có vật cản sẽ tự động dừng lại, rất an toàn cho ... trẻ em:D

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Ha bây giờ em mới biết cám ơn bác Kiến nhiều. Bác cho em hỏi chút xe có chức năng khi đi tốc độ cao tự động xiết và làm nặng tay lái có thể hiện trong bản cấu hình xe không nhỉ ? nếu có thì danh từ tiếng Anh là gì bác nhỉ...............?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tuantn

Ha bây giờ em mới biết cám ơn bác Kiến nhiều. Bác cho em hỏi chút xe có chức năng khi đi tốc độ cao tự động xiết và làm nặng tay lái có thể hiện trong bản cấu hình xe không nhỉ ? nếu có thì danh từ tiếng Anh là gì bác nhỉ...............?
Tên gọi của nó là Speed Inductive P/S, chỉ có trong SLX HiDelux 2.2 1 cầu và 2 cầu.

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Mịa cái bọn Hàn Xẻng không lắp đồng loạt mà cứ được cái nọ lại thèm cái kia bác nhỉ.

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Bác ơi cho em hỏi tí nữa Self Levelizer nghĩa là gi bác nhỉ?

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

@tuantn: Self Levelizer là hệ thống tự động làm cân bằng xe khi chở nặng phía sau (làm xe bị xệ đít), sau khi đi khoang 2-3km, hệ thống sẽ làm xe cân bằng lại song song với mặt đất.

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Thế thì con SLX Delux 2WD 2.0VGT có Self Levelizer không bác nhể/