Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
RE: giá xe ở chợ xe SAO NAM như thế nào?

Rất cám ơn Bác wan tâm.

Địa chỉ của em:
Trung Tâm Ô tô Việt
771-773-775 Trường Chinh, F. Tây Thạnh, Q. Tân Phú
Phone: 8127979 - 0908237744.

Em tên: Xe gỉ cũng mê.

Tập Lái
1/10/06
21
0
0
53
www.otosaigon.com

Vậy ở HN thì salon nào tốt các bác chỉ giùm.
Bác vui lòng gõ Tiếng Việt bằng cách nhấn F9 để dùng bộ gõ có sẵn

Bác vào link này http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=469019&mpage=2 .
Nhưng để tránh chứ không phải để đến theo như mọi người nói:D:D
Chúc Bác luôn vui với OS nhé . Nếu Bác vào SG thì E dẫn Bác đi luôn:D:D
Trân trọng chào Bác.
MEDUSA

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Thân chào các Bác Nội qui OS có qui định:
"5/ Mỗi thành viên phải tuyệt đối tôn trọng các thành viên khác. Ban điều hành không chấp nhận bất cứ hình thức công kích, lăng mạ nào nhắm vào một cá nhân hay một tổ chức, đoàn thể nào trên diễn đàn này. "
- Do đó mong các Bác chỉ đưa thông tin cho mọi người tham khảo ,cách dùng từ nặng nề BĐH sẽ xóa .
- Tránh làm nơi diễn ra cuộc chiến giữa các salon với nhau BĐH sẽ xóa nhưng bài không cần thiết,
Rất mong các Bác thông cảm và hợp tác vì đây là vấn đề hết sức tế nhị Ạ :D

Chào Bác xe gì cũng mê : E có đọc những bài về tư vấn xe của Bác trên diễn đàn ,rất nhiệt tình và công tâm :tức Bác tư vấn cái họ cần chứ không tư vấn cái Bác có , Bài trên có đăng địa chỉ và SĐT của salon Bác là bài duy nhất E thấy và cũng do Thành viên hỏi Bác phải trả lời do đó E không xóa ,hy vọng E sẽ không thấy bài thứ 2 :D:D:D.
Bán xe là 1 nghề chân chính , người bán xe tham gia Thế giới Ảo muốn thành công đòi hỏi lòng tự trọng , Bác có điều đó ,hãy phát huy nó nhé Bác , sau này nếu có thành viên nào hỏi thì Bác có thể PM cho người đó Bác nhé.
Bác đọc bài này và thông cảm cho E nhé http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=469019&mpage=2

Trân trong chào các Bác .
MEDUSA

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.

Thanks Bác Medusa. Em cũng rất khoái cách tư vấn của Bác. Có z không phải, Bác nhắc nhở rất nhiệt tình. :D:D

Hạng B2
19/4/06
159
0
0
45
HCM
www.toyoya.com

hihi, anh medusa hay quá, cám ơn các sư huynh nhiều nhé, thật sự bây h bỏ ra 13.500 usd làm một em Na béo thì thật là điên hết chỗ nói, nhưng khổ một cái là em thích body của nó mới ghê chứ. Anh em tư vấn giúp cái nào thì hợp lý nhất

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

hi:)nhân dịp này em hỏi các pác luôn là khi mua xe cũ ở saloon.Mình thích 1 chiếc nào đó roài thì mình có thể yêu cầu chạy thử xe được ko và tới 1 gara quen để kiểm tra thì có vấn đề zì không hở các pác,mình tới gara mà kiểm tra mà ko vừa ý thì ko mua và có cần trả tiền phí thử xe ko nhỉ.
Sở dĩ em nêu như vậy vì mới đây em với 1 người pạn có nhu cầu mua xe cũ,chấm được 1 chiếc và hỏi sale test thử thì được trả lời anh đặt cọc rủi chạy thử trong vòng 15 phút và chỉ được dẫn thợ tối xem xe thoai[8|]pạn em thì thích lắm nhưng mới nghe vậy nện thôi trên đường về cứ càm ràm cho thử xe mà có 15 phút thì chưa sang hết số đã hết zờ.Mà hình như sale ko muốn pán hay sao áh xe chẳng có thông tin gì nhiều ngoài đời xe và 1 giá, lần đầu tiên tới Sao nam và là lần cuối cùng của em:(

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

Trích đoạn: nkkhanh

Trích đoạn: thanhld

Trích đoạn: toyota_camry

em muốn mua xe ơ đây, em hỏi hai chiếc, giá chiếc camry 1999 màu xanh vỏ dưa giá 20.500usd ko bớt 1 tẹo nào, corona 1993 giá 13.500usd , các bác cho em biết ý kiến với, cám ơn các bác

Corola gì mà đời 1993 ( 14 năm rồi ) mà giá vấn 13.500 USD vậy Bác ????
[8|][8|][8|]

con này chắc là Na béo chứ không phải corola đâu bác

corolla đó bác, hình như là số 93 thì phải, em nghe giá xong ....:( :D

Hạng F
14/9/04
9.900
27.134
113
Q3

Tại sao không trả ? kêu 13,5 bác có quyền đề pa 8,5 nhé [:-] Mua bán mà

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

Theo quan điểm bác Cò 95:
Tại sao không trả ? kêu 13,5 bác có quyền đề pa 8,5 nhé Mua bán mà
Thưa bác! Nhìn mặt cái thằng cha tóc vàng vàng trong đó. Em và bác PhuongNgoc chỉ dám nhỏ nhẹ, dạ thưa thôi. Chớ nó đưa giá 13.5K mà mình đề pa 8.5K. Chắc nó hú cả bầy lâu la trong đó ra đề pa mình trước quá :D:D:D
Mà thôi, em can các bác. Mua bán thì đến CHỢ là đúng rồi, nhưng mua bán xe hơi, nên tìm cái SALOON mà dzô, ngắm nghía, ngồi thử này nọ thoải mái. Chứ riêng cái CHỢ SAO NAM đó thì anh em mình nên thôi, nghỉ chơi là hơn. Vì em thấy ở đó đúng là CHỢ - RẤT CHỢ...