Hạng B2
30/8/06
234
1
0
Hà nội
RE: giá xe otô ở việt nam ko bao giờ giảm giá

Cảnh báo gấp an ninh của OS để coi lại thông tin của bài này , đây là một dạng loan hung tin không có cơ sở ....mà có cơ sở đây là chân gỗ của VAMA :mad:

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

:DMây hôm nay Báo nào cũng nói Tháng 11 này cơ bản sẽ vào WTO đang hoang mang chưa biết sao nay gặp bài này nữa muốn té ghế luôn hà . Thôi E tiễn Bác một đoạn nhé:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Em biết rùi: Chỉ cần bác cho em biết bác họ gì....N Sinh Lao hả? Tin cần có căn cứ sao bác không cho link cho gọn, chả phải em lo lắng gì cho chuyện xe giảm hay không?:D Thế còn những lộ trình cam kết về thuế bác í quên hay sao rùi. Đâu như đến 2015....

Lộ trình giảm thuế để hội nhập
Những mặt hàng nhạy cảm này sẽ phải cắt giảm thuế xuống một mức độ nhất định (lớn hơn 0%) vào các năm 2015 và 2018. Những mặt hàng nhạy cảm này bao gồm: trứng gia cầm, đường, thuốc lá, động cơ, phương tiện vận tải, xăng dầu, sắt thép, vật liệu xây dựng, sản phẩm điện tử, điện lạnh, giấy...
[link]http://www.hinet.net.vn/news_detail.php?id=3294&[/link]

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

em nghĩ bác Sinh Lao cũng vì bức xúc quá nên viết vậy thôi! mong chờ mãi mà giá xe vẫn cao quá, chẳng có gì ghê gớm đâu mà !!!:D

Tập Lái
1/10/06
21
0
0
53
www.otosaigon.com

Bác Sao Lình chắc đang có một lô xe cũ cần bán gấp nên tung hung tin vậy thôi, mong AE thông cảm. Xe mang từ Lào về hả bác ?

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Em nghĩ chắc bác Sinhlao chờ đợi mãi xe chả giảm nên quá bức xức viết thế đây ! thôi bác ạ bức xức mà làm giề, đã chơi ô tô là phải chịu tốn kém rồi, khi nào dân mình coi cai xe ô tô như là cái xe máy thì VAMA hết ngông nghênh ngay, mà chắc ngày ý còn dài lắm......:D

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Xe bác ấy mang bên Lào về là cái chắc. Sính Lào mà lị :)

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn

chủ đề này hay đấy và cũng tốn nhiều giấy mực rồi...nhưng không cần thông tin chính thức thì cũng đoán được ý của các cụ và Vama từ lâu rồi...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Giá bán xe chắc chắn sẽ giảm sau khi có WTO, nhưng giá người tiêu dùng phải trả khi sở hữu xe thì chưa chắc đã giảm !:D, vì có thể sẽ áp đặt thêm vài loại lệ phí nữa .Giống bên Sing, xe rẻ nhưng lệ phí đắt .[8D]

Last edited by a moderator:
HKM
Hạng B1
22/7/06
94
0
0

Bốp bốp bốp ... ơ cái biểu tượng vỗ tay đâu bác nhỉ!Các bác nói đúng thế chứ lại,cả bác SinhLao cũng đúng luôn bác Mienhinh nhỉ.Carcandy ới ời,cái xe máy ở VN vẫn còn to tiền và đáng trân trọng lém,cũng là ước mơ của nhiều người đấy.Chớ nhìn vào giao thông đô thị mà đánh giá,HP quê em đi xe đạp nhiều ngang xe máy :D