Tập Lái
22/7/06
49
0
0
53
Theo tin tui vừa nhận được sáng nay.......xe oto sẽ ở mức cao cho đến rất cao so với thế giới.......cho đến khi việt nam có nền công nghiệp oto.....chính phủ đã kí với VAMA SẼ BÃO HỘ HIỆP HỘI CHO ĐẾN KHI VIỆT NAM CÓ NỀN CÔNG NGHIỆP OTO....mà tới khi việt nam có nền công nghiêp oto khi tụi cháu mình nó xuống lỗ hết rồi......vì vậy tụi Vama nó ngu gì cho vn có nền cn oto...ĐÚNG KO CÁC PÁC.....THÔI TỪ ĐÂY ĐỪNG MƠ CÓ CON XE MỚI TOANH MÀ CHẠY NỬA.....MUA XE CŨ THÔI ĐỜI 85-86 HỢP VỚI DÂN VN HƠN.....ĐI SAU NGƯỜI TA VÀI CHỤC NĂM MÀ,,,PHẢI XÀI XA MẤY CHỤC NĂM VỀ TRƯỚC THÔI.....

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: giá xe otô ở việt nam ko bao giờ giảm giá

Bác đúng là Sinh Lao! Không biết bác post vào góc Tư vấn mua bán này để làm gì???
em ít khi lùi tùi kiểu này nhưng xem bài này không thể không chêm vào đây vài câu trước khi vào bến.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/7/06
245
3
0

Chắc chắn là xe không giảm đâu. Không chuyện này thì chuyện khác, lý do khác. Bác đặt mình vào vị trí người quyết định xem có thay đổi chính sách không? Mỗi trường hợp thì benefit cho ai?... Là thấy ngay mà.
Lo kiếm $ để mua cho vừa ý thôi!

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

Cái ý tưởng và các thông tin của bác chia sẻ với anh em là ........ rất quý! Nhưng có lẽ ở mục này không thích hợp. Các bác tránh đường cho xe.......... vào bến nào! :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

VAMA có quyền cho VN mình có hay không có nền công nghiệp ôtô hả bác???
Giá xe đang giảm bác lại bảo không bao giờ giảm? Bác nói thế em chả hiểu gì cả! :):)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/9/06
17
0
0

Bác này không khéo là người của VA MA lên đây tung hoả mù

Hạng B1
12/7/06
62
0
0

Bài này chẳng có cơ sở gì, nên xóa.

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn

Dzô...Dzô... nào :mad::mad::mad: Các bác ui tránh đường cho xe em vào bến lào... úi dzời ạh [8|][8|]các bác cứ đứng lớ ngớ thế này thì khách la chít em..:mad:[&:] vào bến lào :D:D:D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

TẦM BẬY TẦM BẠ QUÁ thế kỷ 21 rồi lại còn vê đúp to sao lại không giảm nhỉ