Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Giá xe ranger 3.2

Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
Dạ cảm ơn các bác. Em đã làm việc xong với ford bến thành và họ chấp nhận giá đó rồi. Mod close giùm mình nhé.
Ở Việt Nam! Rất mắc cười. Mua hàng mà trả giá thì bị nói.
Bác qua Mẽo mà sống đi cho đỡ rối đội hình!
Bác nhìn lại xem, cách tuỳ biến của bác ntn mới bị nói vậy?

Hạng B2
30/10/10
106
34
28
Các bác thông cảm. Công ty em mua một lần chục cái chứ một cái em ko trả giá làm gì. Sếp em chỉ chi giá đó, em cũng chỉ đi làm thuê ăn lương thôi chứ có đc đồng nào.
Nói thêm các bác là đi đăng kiểm xe mới ko có phải mang xe đi nhé.
Nhét 300k cho cán bộ là xong.
Từ đó giờ em mới nghe nói đi đăng kiểm bán tải nhưng không cần đem xe đi :3danbanh:. không biết cái hình chụp lên sổ đăng kiểm nó lấy ở đâu ra cho bác???

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
Từ đó giờ em mới nghe nói đi đăng kiểm bán tải nhưng không cần đem xe đi :3danbanh:. không biết cái hình chụp lên sổ đăng kiểm nó lấy ở đâu ra cho bác???

có cầu ắc có cung cụ ơi.,,,,,,,,,,,,cả hệ thống là của bọn họ mà,.,.làm ji mà chả đc,.,..,miễn $$$$ dày ví coi như là hợp lệ dưới mọi hình thức nhé

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Không biết công ty bác hết người để chỉ đạo đi mua xe hay sao, chứ mình thấy bác đi mua xe kiểu này chỉ thích hơp đi mua xe nước mía, với xe hủ tiếu thôi. Chứ doanh nghiệp lớn đi mua 10 xe trở lên, thì có lẽ chả ai đi trả từng đồng từng cắc như vây. Sao ko nói từ đầu là mình mua 10 xe đi, tới khi bị ném đá mới nói. Thật ra mình đã từng đi mua xe lô rồi, nếu mua trên 2 xe, chính sách giá cũng khác so với bán lẻ 1 xe. Bác nói ra là biết bác bần tiện rồi.
- Còn việc đi đăng kiểm mà ko đem xe theo, rồi sổ đăng kiểm chup hình thẻ của bác lên à ??? bác này thánh rồi !!

Mua nhiều thì mới có "thế" để trả giá chứ. Mua ít mà trả giá thì mới lo, bác khéo mắng.
Mà có thấy làm khó sale gì đâu, sale nào gặp trường hợp này, sau khi bác ấy đưa giá thì cứ hỏi bác ấy mua số lượng lớn hay thế nào, rồi tuỳ vào câu trả lời của bác ấy mà từ chối khéo hay chấp nhận chiến tiếp thôi.
Buôn bán mà để cảm giác cá nhân quá tối về lại nhức đầu chứ gì đâu.

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
6/1/17
3
0
1
37
Chúc mừng bác đã mua được 10xe. Nếu mua chưa được alo cho em theo số 091.445.7968 Thuận City Ford bán xe giá cao nhất sài gòn, có đủ xe giao trong vòng 1 nốt nhạc.

Hạng B2
27/6/11
416
3.140
93
HCMC
Các bác thông cảm. Công ty em mua một lần chục cái chứ một cái em ko trả giá làm gì. Sếp em chỉ chi giá đó, em cũng chỉ đi làm thuê ăn lương thôi chứ có đc đồng nào.
Nói thêm các bác là đi đăng kiểm xe mới ko có phải mang xe đi nhé.
Nhét 300k cho cán bộ là xong.

Rồi sao chụp hình, dán vào phiếu đăng kiểm hả anh?!?