Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
RE: giá xe veracruz

Trích đoạn: reddevil

Thế con FX của bác định để bi nhiêu ạh? Bác PM cho em nhá. Tks
bác ở Sì ghềnh rùi mà

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

Vera của HVN thiếu : Xenon, túi khí rèm, ESP, CD chỉ có một đĩa, loa SUB bị cắt, chân phanh chỉnh điện. Thiếu ngần ấy thứ mà các bác bảo là ít a ?! Một xe được quảng cáo là hạng sang mà đến cái ổn định điện tử( ESP ) cũng bị cắt thì sang nỗi gì , CAP LT còn có !!!

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: Denpha

Vera của HVN thiếu : Xenon, túi khí rèm, ESP, CD chỉ có một đĩa, loa SUB bị cắt, chân phanh chỉnh điện. Thiếu ngần ấy thứ mà các bác bảo là ít a ?! Một xe được quảng cáo là hạng sang mà đến cái ổn định điện tử( ESP ) cũng bị cắt thì sang nỗi gì , CAP LT còn có !!!
Các thứ khác em không ngán, nhưng cái ESP thì quan trọng đối với dòng xe SUV, Crossover ! Em nghe nói Vera của HVN không có ESP, bác nào lấy Vera xác nhận giúp anh em nhé

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: binhtri

Trích đoạn: Denpha

Các thứ khác em không ngán, nhưng cái ESP thì quan trọng đối với dòng xe SUV, Crossover ! Em nghe nói Vera của HVN không có ESP, bác nào lấy Vera xác nhận giúp anh em nhé
Em ko có VR nhưng thông tin này chính xác 101% , VR của HMV ko có ESP !

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

ESP phải trên 80km/h mới phát huy tác dụng, mà ở VN thì đâu có được chạy nhanh hơn. Em nghĩ túi khí rèm + DVD/CD 6 đĩa + sub + xenon quan trọng hơn.

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

VERA nhập về VN không có DVD, sao em nhìn thấy 1 số xe nhập về VN vẫn có màn hình + DVD nhỉ? Hay nhập từ thị trường Mỹ? Có bác nào biết không?

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

66k bác ạ, chạy 3V8 km, đủ đồ chơi, 3 màn hình

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Theo thông tin của HVM sau tết âm lịch sẽ có VR có ESP giá đắt hơn khoảng 400$, VR đời cũ ko có ESP sẽ lắp thêm được, giá khoảng 2k.

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38

pac kleeman vui lòng cho e số điện thọai. e cũng đang tính cưới vợ đi chơi tết
Trích đoạn: Kleeman

66k bác ạ, chạy 3V8 km, đủ đồ chơi, 3 màn hình