Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Freeway sonata nói:
dem0sao nói:
apo nói:
Em cũng cùng câu hỏi với bác bồ câu, không lẽ thay bộ ly hợp hả bác? :cool:
Có một đợt em ôm M6 chạy từ Truờng Chinh về CMT8, hôm sau thiếu điều muốn chống nạn đi luôn.

Vậy nên mấy bác đi M6 hội Maz nhà em xuống đi bộ mắc cười lắm.
Có bác đi niễng 1 bên, có bác đi niễng luôn 2 bên
, nhất là ông Hội Trưởng đấy ạ.
HT niễng vì lý do khác M6 của ổng AT bác ạ

Chỉ có bác hiểu em, xe ông HT M6 AT ko chân côn, nên ông HT bị niễng chổ khác

Hạng B2
21/7/10
328
13
18
Tp.HCM
Hê hê, vợ hai của em nay côn đạp nhẹ quá, không khéo mai mốt lại bị niễng chổ khác giống bác HT thì khổ!
Vụ này nguy quá, hay là hôm nào đem cho bác Dũng lắp lại cái bàn ép củ chứ mà để bị chê thì mệt á!

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Em thắc mắc k biết bác chủ tốn bi nhiêu cho vụ này nhỉ? Vì bên kia bác quoccan phản ánh bác Dungvan như là máy chém vậy. Em muốn thêm thông tin khách quan

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Bác @bồ câu kg phải suy nghĩ nhiều, thấy thái độ hài lòng của MAFC thì tự bác đánh giá thôi ạh, em cũng kg muốn nói ra nói vào kẻo có người dèm pha kg hay.

Tập Lái
24/6/09
45
0
0
_ Nếu không thay mâm ép và bố ly hợp mà làm cho côn nhẹ thì E ngã mũ bái phục. Còn thay mâm ép. bố ly hơp vớt bánh đà và mua  loại mâm ép có lực ép nhỏ hơn thì đương nhiên côn phải nhẹ thôi,nhưng quan trọng là giữa mâm ép và bố ly hợp có độ trươt k? Em chỉ cần bỏ 1,5tr ra thay hết phần ambraeya thôi (cả tiền phụ tùng và công thợ), nếu Bác nào có ý kiên hay hơn thì chỉ giáo E nhe, xin ghi nhận. Vài dòng trong hiểu biết của E, nếu các Bác thấy trái tai thì xin bỏ qua cho.

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
Em thì thấy côn M6 kg nặng:D.Vì khi em mua về thấy nhẹ...có lẻ chủ củ đã làm rùi he he