Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Kính gửi các bác BFC

Thể thao gắn kết tình thân giữa các thành viên và các chi hội

Em mới điện đàm với lãnh đạo FFC về tổ chức thi đấu bida giữa 2 chi hội

Hình thứ thi đấu phăng và lỗ đủ cả

Em đề nghi anh Tony Dung làm trưởng ban hậu cần để thống nhất hình thức thi đấu - Địa điểm thi đâus- Danh sách cơ thủ

Sơ bộ theo guidline của bác Tony Dũng :
Địa điểm thi đấu bên Khánh Hội có đủ chỗ đậu xe. Chắc khoảng 9 giờ sáng rồi đên trưa nhậu là vừa

Cơ cấu giải đã trù bị với FFC như sau :
- Chi phí Bida do đội thua thanh toan.
- Chi phí ăn nhậu sau thi đấu cambodia tài trợ

Mời các cơ thủ BFC đặt gạch

Tuxedo

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Chủ nhật này không kịp bác ơi

Các cơ thủ có 1 tuần chuẩn bị nhé

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
Lỡ như những thành viên mà không biết đánh bida như em thì phải làm sao hả bác HT ? Chắc đánh făng mấy cao thủ phải hướng dẫn cách chơi rồi sau đó chắp em 2 bi là vừa đó.:D

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Chà môn này đông vui à nha,hội BFC mình cũng nhiêu cơ thủ lắm đó HT ơi,chắc Cá Lóc và Quang tèo xung phong đầu tiên quá(vì đây là 2 nhà tài trợ chính đó hehe).
Chủ nhật này sớm quá Sawa ơi để A E dợt vài cơ cho chắc tay cái đã.
Ở bên khánh Hội(ngay dưới chân cầu KH Q4)có chỗ đậu xe thoải mái,bàn ngon,cơ ngon và nhân viên phục vụ cũng ngon lắm hehe.
Vây A E minh đăng ký sớm để HT còn gửi danh sách lên Liên Đoàn Bida thế giới để tranh tài nhé A E :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Porsche_Cayenne nói:
Lỡ như những thành viên mà không biết đánh bida như em thì phải làm sao hả bác HT ? Chắc đánh făng mấy cao thủ phải hướng dẫn cách chơi rồi sau đó chắp em 2 bi là vừa đó.:D
Này MClaren đây là dịp để CTCĐ thể hiên những đương cơ sát thủ để dành vinh quang về cho A E Mclaren không đươc giấu cơ vào trong túi quần nhé hoho

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em có 1 tin hot là bên FFC có 1 nữ cơ thủ với sở trường lỗ
1 là em cần đào tạo gấp cho Suven, Ocsen, Zennie ... 1 tuần
2 là không có nữ cơ thủ BFC thì mem nữ đó đòi thịt Nam cơ thủ nhà BFC mới chết chứ

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0
Có cho người ngoại đạo như em tham gia không nhỉ ???
CLB mà các bác nói có phải là CLB MIN VIP ngay đường Nguyễn Thị Thập ko ạ ??
Chỗ này thì ko có chỗ để xe đâu. Chỗ để xe rộng rãi thì thanh phố chi có CLB Thế Kỉ ( ngay bến nhà Rồng )