Hạng C
2/5/12
947
58
28
hattrickson nói:
TFC luôn còn chỗ cho các cầu thủ giỏi mà anh Dũng, anh yên tâm, thứ 5 và thứ 2 hàng tuần anh lên tập chung với tụi em cho vui. Năm nay ráng lấy cái cúp thứ 3 luôn.
Hôm qua TFC lên sân đá có 3 mạng ( má Khánh,CVP, Jay hột Le) làm tui với thằng Mata OS lên là vừa đủ đội hình. Nhìn Jay Le phối giống ý quên phối hợp với con heo Mata OS có vẻ hợp đó. Còn tui thì chân cẳng chán quá,chắc không tham gia giải OS lần này đc rồi.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.010
113
Dung Kingsport nói:
hattrickson nói:
TFC luôn còn chỗ cho các cầu thủ giỏi mà anh Dũng, anh yên tâm, thứ 5 và thứ 2 hàng tuần anh lên tập chung với tụi em cho vui. Năm nay ráng lấy cái cúp thứ 3 luôn.
Hôm qua TFC lên sân đá có 3 mạng ( má Khánh,CVP, Jay hột Le) làm tui với thằng Mata OS lên là vừa đủ đội hình. Nhìn Jay Le phối giống ý quên phối hợp với con heo Mata OS có vẻ hợp đó. Còn tui thì chân cẳng chán quá,chắc không tham gia giải OS lần này đc rồi.
ừ, làm hậu cần hợp hơn đó Bro

Hạng C
26/5/12
547
2
18
Dung Kingsport nói:
hattrickson nói:
DK đã sang TFC tập vậy Thaoarch có đi tập với SFC chưa?

Hạng B2
23/1/13
122
14
18
btpaul nói:
hungtien78 nói:
btpaul nói:
ViVo nói:
Hy vọng năm nay được chơi cùng các bác.
chưa đủ số bài bác ơi, lấy nick em đá không?
Bao nhieu bai moi dc tham gia vay bac

Năm nay còn Chưa công bố bác ui
Vậy thì hơn buồn, em đá không hay lắm nên khỏi mượn luôn, vì có mượn vào dự bị loại 5 cũng chả được vào sân , thôi đi đá hàng ngày lấy mồ hôi còn nuôi má nữa

Tập Lái
20/3/14
2
0
0
Tình hình phong trào của bóng đá của các chi hội giống bấc động sản của Việt Nam quá, các chi hội căng phồng đẩy thành tích quá rồi im lìm cả năm nay. 2011 rất vui, 2012 vui, 2013 bể thê thảm.