Hạng B2
22/5/12
202
0
0
Re:GIẢI BÓNG ĐÁ OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE 2012!

dạ, vậy em xin phép làm văn:

Mở bài
Ngày xưa có 1 giải vô địch bóng đá thế giới, có 1 cụ tên gọi là Paul, rất có tài dự đoán kết quả. Rồi ngày qua ngày, cụ già đi rồi chết mà không rõ lý do, mơ hồ như là Lý Tiểu Long, ly kì như là Michael Jacson vậy đó (chắc là sau này Paul Mc Cartney cũng thía).....

Giới tính cụ Paul thì em chả nhớ, chỉ biết rèng cụ đầu thai vào 1 người Việtnam vào khoảng năm 1990. Do đời trước đã liên quan đến football nên truyền nhân đời này của cụ cũng chỉ xuất hiện chính thức kể từ sau giải OSCL của anh em nhà otosaigon (chắc là do thấy không có ai dự đoán được chính xoác như bác ấy, trừ anh Steven [tại sao em đề cập đến anh này thì các oser tìm đọc trong các thớt mà btpaul pót bài thì sẽ rõ.....] )

Dù mới tham gia OS forum mới chỉ vài ngày, hiện nay số điểm của bác btpaul hậu duệ cũng chỉ mới là 2, tính đến ngày 24/05/2012, nhưng danh tiếng của cụ thì quả bất hư truyền, số bài pót đã được 56 (kinh chưa)

Thân bài: hồi sau sẽ rõ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/5/12
335
1
0

tiếp đi bác

Hạng B2
21/1/10
276
5
18
38
Thành phố Hồ Chí Minh

btpaul nói:
ới anh Hồ Lô, chớ bỏ bạn hiền, em là em chấm anh cái chỗ gương mặt chữ điền nè, cao to con nhất nhì SFC nè, thi đấu năng nổ nè
(trong khi hai anh trai phuhao va longan thì cứ cầm giấy chạy rong phục vụ các sân khác.... cái này má em bình là ăn cơm nhà thổi tù và của mấy anh đội khác đó - hỏng bít sau má em in nghiêng, chữ to cái chữ tù và nữa, hỏng biết bả có nghĩa đen nghĩa bóng gì không)
(trong khi messiVN thì nổi cái danh tiếng mà đá thì cũng chỉ tầm tầm....)

mặt cũng hiền lành nè

mà có gì thì em cũng có đòi anh bỏ vợ bỏ con hồi nào đâu, sáng 7h anh ra khỏi nhà thì vợ con anh lo cho anh trước 7h đi, còn sau 7h thì có em hay ai đó, chiều nếu không la cà thì cũng 6h anh về đến nhà, em có làm phiền anh sau 6h bao giờ đâu, anh nhớo kỹ lại coi, không nhớ thì check lại SMS, Missed call, incoming call, rồi mấy cái mail box riêng tư của anh nữa...
Rồi xong luôn, điều em không muốn nay cũng đã đến... Bị Bóng hành! Thôi bye Bạch tuột nha, giải đấu kết thúc, chuyện hậu trường tới đây cũng xong, hẹn gặp lại mùa sau.

Hạng B2
25/5/12
335
1
0

bác HoLo giận bác btpaul à? chắc bác paul chỉ đùa thôi

Hạng B2
21/1/10
276
5
18
38
Thành phố Hồ Chí Minh

DSissi nói:
bác HoLo giận bác btpaul à? chắc bác paul chỉ đùa thôi
Haha:D có gì đâu bác, em cũng đang đùa với bạch tuột đó thôi, hehe:D

Last edited by a moderator:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.498
113

trời ơi, anh HoLo có biết sáng giờ em khóc hết nước mét hôn, nếu em làm gì anh bùn thì anh nói, chứ anh nỡ lòng nào cắt đứt dây chuông ......tèng teng teng tèng ....

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.498
113

PutinOS nói:
Hê...hê....thịt...thịt...bạch đê.
hôm nào rủ bác Putin làm ván Judo (on the bed) mới được, nghe danh đã lâu ....

btpaul nói:
trời ơi, anh HoLo có biết sáng giờ em khóc hết nước mét hôn, nếu em làm gì anh bùn thì anh nói, chứ anh nỡ lòng nào cắt đứt dây chuông ......tèng teng teng tèng ....
BTpaul này đúng tham lam thiệt
...mới vừa hại đời chai của Sờ-ti...giờ đã tòm tèm muốn thik Hồ Lô nữa nhoen...cho chít luôn nè chục chưng...

Hạng B2
25/5/12
335
1
0

em đọc xong dzọt