Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM
RE: Giải pháp gắn Loa SUB hơi cho SF

Trích đoạn: Mrpinocio

Vụ này hay đấy , bác Namcuongle cho hỏi tổng thiệt hại hết bao nhiêu nhỉ ...??
Bác hội trưởng KV làm chuột bạch ,rồi dẫn dắt anh em SFC theo con đưòng..lắc nhé . FOCAL mà đập thì chị em ngồi trên xe phê như con tete mất.....:D:D

Bác KV đang đi công tác rùi:(
Ngày mai em mang Loa ra Hà Nội để lắp cho người bạn. Có jì nhờ bác Mrpinocio tư vấn chỗ lắp đặt giúp em nhé;)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Ô, cách thiết kế lắp loa này quá hay. Khi nào có điều kiện phải làm quả này mới được các bác a. Nhưng bác nào làm được cái mặt mica ở trên để bảo vệ loa và có thẩm mỹ nữa thì quá tuyệt.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Khi nào các bác lắp alo em một tiếng cho em ra chiêm ngưỡng với nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Khi nào các pác lắp thì nhớ báo cho anh em ra chiêm ngưỡng thêm với nhé, em cũng thèm quá

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56

Bác namcuomgle đâu rùi??? đang lắp ở đâu đới ???? cho AE ra chim ngưỡng zới !!!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Hôm qua em vừa đựoc chiêm ngưỡng bộ loa Infiniti + âm ly+ Màn hình của bác AtuanCMI...

Tổng thiệt hại khoảng 50tr ,em đang kết bộ loa +âm ly ( khoảng 20tr), chỉ lăn tăn chố đặt Sub hơi không đựoc đẹp lắm ( đặt trên hộp phụ tùng )

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: Mrpinocio
chỉ lăn tăn chố đặt Sub hơi không đựoc đẹp lắm ( đặt trên hộp phụ tùng )
Cái này phải chịu thui Bác ạ, em cũng nghiên cứu ký rồi, tính chế lại bên hông nhưng hk6ogn đủ chiều sâu cho sub nên cũng phải hy sinh luôn hộp đựng đồ nghề. Của em dủng 02 loa 8Inch của DB nghe cũng ấm lắm.
Hôm nay gắn tấm mica (dày 10mm) và dàn đèn led, tối nhìn củng đã :D:D:D. Chỉ thất vọng một chổ là ae thợ quên kiểm tra nên chữ in trên mica bị ngược :(:(:(. Tuần này em pót lên mời các Bác chiêm ngưỡng :D:D:D
@KV: Túi em may hợi bị lớn (do phải bỏ thêm vài thứ) nên chưa có kinh nghiệm. nếu có thời gian tham khảo mấy tiệm bán valy em nghĩ cũng có và rẻ hơn. Em may hết 400K VNĐ nên thấy hợi mắc[8|][8|][8|]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Teo_GM: nếu bác thấy cái túi đó ổn thì cứ may hộ tôi, bác nhé. Tks bác!

Hạng B2
29/4/08
213
5
18
42
Hà Nội
www.pioneer.vn

Thành quả của bác Bác namcuongle đã được chia sẻ tại HN, các bác vào đây nhé : http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1039075&mpage=1&key=&#1039075

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

@Teo_GM: Bác may hộ em 1 cái túi luôn nhé:D. Thằng bạn ko có chỗ để đồ cằn nhằn em quá trời lun:mad: