Tập Lái
23/5/08
10
0
0
Hôm qua tham gia giải vui quá. Công nhận bác Sơn KTS đánh quá hay. Chỗ nào cũng chạy được.

Xin cảm ơn các nhà tài trợ, BTC và các VDV, CDV đã tạo ra một ngày hội tennis rất vui vẻ và sôi động.

Rất mong hẹn gặp các bác tại giải đôi cuối năm. Nếu tổ chức tại Bình Dương thì em xin được ủng hộ phần sân bãi và trọng tài ạ.

Cảm ơn các bác

Hạng B1
27/6/07
92
0
0
tiktak2x nói:
@dawmgoodman : tiktak2x theo dõi bảng này thấy trận đấu và kết quả như sau bác update giúp nhé

Bảng B :
Conkiencon : tiktak2x -> Conkiencon
IV4705 : TuanRulo -> TuanRulo
Phanbon : Ngocdds -> Ngocdds
Kimmie : Jangdongun -> Kimmie

Conkiencon : Ngocdds -> Conkiencon
TuanRulo : Kimmie -> Kimmie

Conkiencon : Kimmie -> Kimmie

Chuc mừng Kimmie đại náo thành công! A nói khg sai mà. Hôm nào ra số 8NBK giao lưu nữa nghe.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Lâu rồi mới thấy anh em OTC online đông dzui như vậy á! Dư âm giải hôm qua còn lâng lâng quá các bác ơi!!! :)

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
Chào cả nhà OTC ,E ngủ giờ mới mở được 2 con mắt ...hic ! giải năm nay vui qúa các bác ơi,cảm ơn BTC đã tạo một sân chơi tuyệt vời để a e hôi tennis giao lưu & học hỏi với nhau .E mừng vì được giải nữa chứ...hic !thank máy bác đã nương tay cho e ...đặc biệt cảm ơn bác Yến Vi đã bắt con chuột rút giúp e...hehe !cảm on bác trọng tài hội phó Nquynh nhiều nhiều đã ngồi ngoài nắng đợt bác YV bắt con chuột cua e ....hichic và đặc biệt cảm ơn TTK Thùy Trâm nữa nè !!!Bác Yến Vi ơi khi nào hội câu cá lenken o đâu đó bác hu hí e tham gia với nhé....!

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
@Dâm Guốc: Em thành thật xin lỗi bác vì đã làm hỏng kế hoạch vô vòng 1/16 của bác, lý do rất đơn giản là đánh đơn em xuống sức rất nhanh, chứ ko có bán độ đâu, vì em già rồi có bán cũng ko ai mua khakhakha. Thật ra em cũng tạo điều kiện cho bác yên tâm phát loa in ỏi....
@All: Hôm qua lại thêm 1 buổi đại họp mặt của OTC đầy niềm vui và hứng khởi thật đúng với tiêu chí của hội. Xin gặp lại các bác vào tháng 12 nhé!

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Xin chào các Bác,
Giải hôm qua hết sức hoành tráng, tuy em và lycafe giựt giải đèn đỏ, nhưng hai AE rất vui vì ...CÓ GIẢI THƯỞNG:).
Xin cảm ơn các Bác đã tài trợ, tham gia và nhiệt tình cổ vũ để giải được thành công hơn cả mong đợi

Xin lỗi nhóm tonyhai20, lh_nhut nhé, em đã không tham gia được tăng hai đi hát karaoke vì phải về nhà trình diện;)

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
nquynh nói:
Xin lỗi nhóm tonyhai20, lh_nhut nhé, em đã không tham gia được tăng hai đi hát karaoke vì phải về nhà trình diện;)

Không sao đâu bác ! ae hiểu mà ... vì lúc đó cũng trể rồi nên bác phải bỏ qua tăng 2 để đi tăng 3 luôn. Giật giải đèn đỏ nên sức bác còn cuồn cuộn mà !!...;)

Hạng D
6/4/05
3.605
2.186
113
Chúc mừng giải thành công, rất đẹp

Cuối cùng chi tiết mấy cái giải đèn đỏ sao các bác? Hình như bác hội phó ẵm được 1 cái hả?

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49
dennis nói:
Chúc mừng giải thành công, rất đẹp

Cuối cùng chi tiết mấy cái giải đèn đỏ sao các bác? Hình như bác hội phó ẵm được 1 cái hả?

có 2 bác cùng số điểm đoạt giải đèn đỏ là bác nquynh và bác lycafe nhưng chỉ có bác lycafe được nhận giải thôi vì bác nquynh nhường lại cho bác nhỏ tuổi hơn.