Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Chúc mừng em lấy giải Kimmie! Nhìn cách em đánh là anh đánh giá giải này khó thoát được em rồi! Chủ nhật này ra sân anh em nào ko tham gia giải phải Đãi anh chị em tham gia thi đấu thôi!!! Mừng giải thành công…. Beer…. Beer….

Hạng B2
25/9/08
174
0
16
42
Ho Chi Minh
chuotden nói:
@tanphuchoang: Hi Phúc, khỏe không em? baby ngoan chứ hả. Dạo này ở nhà làm bartender điêu luyện luôn hả.........ka ka......cầm bình sữa riết rồi mai mốt có cầm vợt chiến lại được không?....

@All: các bác ơi, cùng em chúc mừng bác tanphuchoang lần đầu tiên làm cha nhé
Hi Anh Chuotden , chuột này hơi bị đen và to à nghen .
hihi .... cám ơn anh , hiện giờ cha con em tạm ổn , khi nào e cầm vợt lại sẽ ra NBK kiếm anh va anh Tâm nha.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Chúc mừng các nhà vô địch của giải, cảm ơn BTC và tất cả các bác đã cùng tạo nên 1 ngày hội thể thao vui khỏe thân thiện thật sự

Hix, tại em ham vui khi mắt mũi đã kèm nhèm lại còn đú đởn ra đánh giải, về nhà ê ẩm khắp người tới bữa nay đi 2 hàng luôn :(:(
(còn tồn 1 mớ than cho em tranh thủ xả nốt :D)

@kimmie: em mài dao ở đâu mà bén dzậy? Wá trời nạn nhân khóc lóc thảm thiết dưới tay kimmie (giải sau lên A dc rùi hén :))

@lycafe & tiktak2x: hình như các bác còn nợ em cái gì í nhể :):)

Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
kimmie nói:
nquynh nói:
Xin chào các Bác,
Giải hôm qua hết sức hoành tráng, tuy em và lycafe giựt giải đèn đỏ, nhưng hai AE rất vui vì ...CÓ GIẢI THƯỞNG:).
Xin cảm ơn các Bác đã tài trợ, tham gia và nhiệt tình cổ vũ để giải được thành công hơn cả mong đợi

Xin lỗi nhóm tonyhai20, lh_nhut nhé, em đã không tham gia được tăng hai đi hát karaoke vì phải về nhà trình diện;)

Thành thật mà nói, e chưa bao giờ tham gia giải nào vui và gần gũi, thân thiện như giải của mình...

Những bác khác đã cảm ơn, khen ngợi quá rùi, e chẳng còn lời j để nói nữa, chỉ biết là k thể chờ được đến giải sau, k thể chờ đến party, k thể chờ được xem slide show tổng kết cuối năm...

Cảm ơn các bác đã thương bóng hồng duy nhất đánh giải (chứ trong giải thì có nhiều bóng hồng đi vòng vòng lắm :D ). Các bác yên tâm, lần sau e đánh, có thua cũng vui như hôm rồi thôi!! mọi ng cổ vũ quá nhiệt tình là e mãn nguyện rùi :D có thua uống bia cũng ngọt cực kì :p

Lần đầu tham dự giải của OTC, mình thấy mọi người tham gia rất nhiệt tình,vui vẻ, BTC thì quá chuyên nghiệp. cảm ơn BTC cùng các nhà tài trợ đã giúp cho thành công của giải lần này.
@kimmie: anh cổ vũ Kimmie suốt từ đầu giải đó nhe. trình B tâm phục, khẩu phục hết. Nhờ em mà các bác trình B có dịp nhìn lại mình. Hehehe.

Hạng B1
27/6/07
92
0
0
tanphuchoang nói:
chuotden nói:
@tanphuchoang: Hi Phúc, khỏe không em? baby ngoan chứ hả. Dạo này ở nhà làm bartender điêu luyện luôn hả.........ka ka......cầm bình sữa riết rồi mai mốt có cầm vợt chiến lại được không?....

@All: các bác ơi, cùng em chúc mừng bác tanphuchoang lần đầu tiên làm cha nhé
Hi Anh Chuotden , chuột này hơi bị đen và to à nghen .
hihi .... cám ơn anh , hiện giờ cha con em tạm ổn , khi nào e cầm vợt lại sẽ ra NBK kiếm anh va anh Tâm nha.

Hi Phúc, rãnh thì lại vác kiếm ra 8NBK nghe, a cũng muốn xem trình ....bartender của em tới mức nào rồi

Hạng B2
19/6/09
169
0
0
sao e ko thấy các bác nào up hình hôm đánh giải vậy?e thèm coi quá.chúc mừng các bác vô địch nha.và a đặc biệt chúc mừng e gái kimmie của a vô địch b.ráng năm sau lên a và vô địch tiếp nha e hehehehe

Hạng B2
3/12/07
475
14
28
SOC TRANG
cám ơn các bác OB, bác Đâm, Vkool,......đã góp phần làm cho giải thành công tốt đẹp.

giải này ku Hải tiến bộ quá, phải cố gắng đeo theo mới được................hehe

Hạng B1
26/5/08
51
0
0
36
@ all: thnx tất cả ace đã chúc mừng e thắng giải, và cổ vũ e. E thắng giải này k fai hay ho j, nhờ được đội hình chống lưng và cổ vũ mạnh quá :) e vô hội hơn 1 năm rùi mà lần này mới thật sự cảm thấy mình là member.. h e là con ruột chứ hết ruột thừa rùi :D but vẫn chưa biết hết mọi ng..ace tiếp tục offline cho e giao lưu với nhé :D :*

@ ngocdds: thnx bác, e nghe nói có fan club cho e rùi mà..sao e k thấy ai tặng hoa, xin chụp hình, chữ kí, thú bông or tung hứng e j hết vậy ta ? (XIN LỖI, NGÀN NĂM 1 THUỞ E MỚI ĐƯỢC NGƯỠNG MỘ THẾ, CHO E LÊN MÂY TÍ NHA!!)

@ IV: e có mài dao ở đâu cũng k dám nói đâu.. mọi ng đi mài dao hơn e rùi sao.. e thấy e nợ máu cũng khá nhiều rùi.. mọi ng chém e rùi sao.. e chỉ có vậy để tìm bạn trai và lấy chồng thôi đó!! tha cho e :p

@ quytam : e thích hội của a lắm.. sure e sẽ ra chơi nữa. e chỉ sợ mọi ng chê nữ, k cho e ra chơi thôi