Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
-E xin tiếp thu và cảm ơn ý kiến của bác Bobocuong cùng các bác .

-Ý kiến của bác Đâm đã trình bày cũng là ý kiến của BTC. Vấn đề "đặc cách ngoại lệ" nó luôn đúng với bản chất của nó là không phổ biến và lập lại,tất cả các giải về sau dù mục đích vui khỏe thân thiện, nhưng tính chuyên môn và khía cạnh tâm lý phải được đề cao.

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36
tonyhai20 nói:
Còn chuyện một số bác có tâm phục khẩu phục hay không thì em không dám nói tới, chứ chuyện thua phụ nử về mặt này mặt kia trong thể thao thì em thấy chẳng có gì phải xấu hổ cả. Vì chuyện thi đấu chẳng qua là để anh em giao lưu học hỏi để cùng tiến bộ thôi..
Khâm phục bác, có lẽ bác là người đầu tiên có sáng kiến thay đổi lịch sử tennis trên toàn thế giới:D. Nhưng sẽ nể hơn nữa nếu bác làm được như bác rulo(khi bác phải đối diện với thực tế như vậy). Tới giờ này chưa thấy ai lên tiếng ....

TuanRULO nói:
Hic Híc !

BÁc bobocuong nói đúng tim đen của em !

Ngay sau trận đấu với kimmie em sụp đổ hoàn toàn , muốn đập vợt và giải nghệ .

Nhưng với bản lãnh của đàn ông , em đứng lên và coi chuyện thắng thua trong thể thao là chuyện thường tình .

Nhưng đây là một vết cắt khá đau trong sự nghiệp của em . MOng BTC lần sau lưu ý chuyện này .

Thực tế cho thấy ngay cả hình ảnh tường thuật cũng chỉ xoáy vào sự kiện lịch sử này:D với lần lượt từng tấm hình của mấy bác ...bại trận trước kiều nữ:D

Túm cái váy lại, gianua tham gia giải cũng là vì sự thân thiện là chín,
là mười ( trước tới giờ toàn ...thả cho d0ối thủ không hà:D). Nhưng thấy cũng vui vui:D. Hoan hô BTC, có lẽ đây là 1 cách hay để thu hút các tv nữ và tiến tới thành lập thêm giải nữ OTC

Hạng B1
17/12/08
70
1
8
Chúc mừng các nhà vô địch. Chúc mừng bác rulô đã có giải.
Cám ơn bác dămgoodman đã tạo điều kiện anh em co sân chơi bổ ích và thú vị.
Chúc mừng đặc biệt tới Kimmie nhất giải b.

Hạng B1
17/12/08
70
1
8
Bác hội trưởng otobienhoa đánh hay mà không thấy có giải nào hết vậy ta. hihi

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Quantoyo nói:
Bác hội trưởng otobienhoa đánh hay mà không thấy có giải nào hết vậy ta. hihi

Dạo này bác hội trưởng bận cưới vợ nên ít luyện kiếm lắm bác ơi! :p

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
Bác hội trưởng hành xác em
và đã vô định đơn B dây nè bác :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
20/3/08
53
0
0
hcm
Chúc mừng các bác vô địch!
, nghe tường thuật lại đã thấy vui rồi, tiếc lần này không tham gia được với các bác, hẹn giải cuối năm vậy.
@ kimmie : chúc mừng vô địch nữ đầu tiên của OTC.

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
@ bác VAF :Đó là do bác nhường em đó,em còn nhớ mà :D.

@Quantoyo: Em được giải to mồm nhất có cái vòng hoa thòng vô cổ đàng hoàng mà tại hổng có ai chộp ảnh :)

Hạng B2
19/6/09
169
0
0
dawmgoodman nói:
SOLUUHUONG nói:
sao e ko thấy các bác nào up hình hôm đánh giải vậy?e thèm coi quá.chúc mừng các bác vô địch nha.và a đặc biệt chúc mừng e gái kimmie của a vô địch b.ráng năm sau lên a và vô địch tiếp nha e hehehehe

Bác Sở xem thớt dưới về hình ảnh đó

bácdawmgoodman.sao e tìm thớt hình ảnh hôm đánh giải vừa rùi mà ko thấy bác ạ?