Hạng B1
22/8/07
90
0
6
RE: -Giải Tennis đôi Nam mùa Thu 21/9/2008 .

Em thấy giải kỳ này tổ chức hoành tá tràng wá nhưng có 1 điều là coi xong giải nào cũng vậy em théc méc tại sao Ô Tờ Cờ nhà mình đã có trang phục thiết kế riêng rùi mà khi đánh giải thì cũng chỉ vài mem mặc áo OTC còn lại là......
Fải chăng áo nóng mặc khó chịu? ko thời trang? ko đủ áo?... ngu í nhé

Hạng B1
22/8/07
90
0
6

Trích đoạn: cute

Trích đoạn: mallendm

Em thấy giải kỳ này tổ chức hoành tá tràng wá nhưng có 1 điều là coi xong giải nào cũng vậy em théc méc tại sao Ô Tờ Cờ nhà mình đã có trang phục thiết kế riêng rùi mà khi đánh giải thì cũng chỉ vài mem mặc áo OTC còn lại là......
Fải chăng áo nóng mặc khó chịu? ko thời trang? ko đủ áo?... ngu í nhé
các bác nhà mình có khi đánh 1 trận thay đến 3-4 cái áo đó bác ạ.Đã gọi là đồng phục thì chỉ mỗi bác chỉ có từ 1-2 cái thôi bác ạ.Bác xem lại thớt về đồng phục OTC nhé để hiểu thêm hen:)

cái này chắc em phải đợi bác cute đánh em mới tin.....:D:D:D

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

<bobotai : em telit cũng thua tả tơi , em xin gia nhập hội cầu lông luôn nhe , cho em 1 vé không thường trực , vì điều kiện địa lý em ở quê , có dịp em lên SG cho em lượm cầu hầu các bác nhe
@ai chít này chuyển san cầu lông không rủ vậy pa

Aichítem :pa có sang cầu lông cũng dở zay hà, ở nhà giảm cân đê em
>

Tình hình chiến sự vẫn còn rất căng thẳng dù cty than đã giải thể từ tháng 9 !!

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Anh lh_nhut ui! Anh đừng ghẹo bobotai nữa muh :)

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

@lh_nhut : anh ghẹo em hoài nhe :mad: , anh có tin em cho mấy em chân dài đè anh ra nặn mụn không :D
cám ơn TTK bênh em nhe

Last edited by a moderator:
VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0

@bobotai : bác về nhà khoẻ không , cái chân sao rồi đỡ chưa bác , hẹn bữa nào a e OSVT xuống chơi he

@lh_nhut : bác cho bác bobotai thêm cơ hội đi, mới có một giải 2 tr6ạn mà bác cho bobotai đi đánh cầu lông rồi chắc mai mốt em cũng đi đanh cầu lông quá bác à :D:D

Trích đoạn: bobotai

@lh_nhut : anh ghẹo em hoài nhe :mad: , anh có tin em cho mấy em chân dài đè anh ra nặn mụn không :D
cám ơn TTK bênh em nhe

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

@VAF : cám ơn bác , cái chân em cũng đỡ rồi , hôm CN rồi về tham gia giải Phú Nhuận yếu quá nên tèo sớm , giải đó bác Vinh với Happiness á quân đó bác .
hôm nào anh em OSVT xuống chơi , em véo cằm các bác nhe , khi nào đi alo trước cho em nhe
có dịp em với bác làm lại cái độ 5 ve hôm đó nhe

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

Trích đoạn: VAF
@lh_nhut : bác cho bác bobotai thêm cơ hội đi, mới có một giải 2 tr6ạn mà bác cho bobotai đi đánh cầu lông rồi chắc mai mốt em cũng đi đanh cầu lông quá bác à :D:D
Dạ, hỏng phải e bác à!! Bác Tổng kêu bác phó tổng đi giảm béo + chuyển uýnh cầu lông ạ!!:)
Còn bác thì khỏi cần chuyển vì bác vô đến tứ kết lận mừ!!;)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Hehe, em giải thể roài bác ui, bác nên đi đánh cầu lông đi, cứ lo post bài hoài khi nào mới ra chiến giải với em;):D:D
Trích đoạn: lh_nhut

Dạ, hỏng phải e bác à!! Bác Tổng kêu bác phó tổng đi giảm béo + chuyển uýnh cầu lông ạ!!:)

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Trích đoạn: cute

Trích đoạn: architecthcm

Hehe, em giải thể roài bác ui, bác nên đi đánh cầu lông đi, cứ lo post bài hoài khi nào mới ra chiến giải với em;):D:D
Trích đoạn: lh_nhut

giải thể cty chuyển sang gánh hàng rong;):D:D
em gánh hàng rong bán thứ khác chứ không còn bán THAN nữa