Tập Lái
24/9/08
28
0
0
Chờ đợi ngày này đã lâu, nhưng đọc điều kiện thì lại thấy kg đủ roài. thôi thì lại tiếp tục đi làm chân CĐV vậy

Hạng B2
17/6/08
118
0
16
em cũng chưa đủ tư cách đăng kí, nhưng BTC cho em đăng kí 1 suất đơn A nha, còn vụ số lượng bài em xin bổ sung sau ạ.

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Chời, em nhìn cái băng role mà tưởng đi xem xiếc bác OB ui, khà khà, giật cả mình.
Cho em một xe gạch nhé, trình nào mà chiến với bác HT được thì cứ xếp em vào đó, hì hì

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Em đăng ký 1 vé hạng B nhé:):):):):)
Dạo này nước ngập dữ quá, chiều nào cũng lội, chắc nhờ vậy sẽ tăng thêm 10 thành công lực để chiến với các Bác:D:D;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/1/08
180
2
18
46
cute nói:
anh OB có nhiều bác tích cực ra sân,hay lên mạng đọc bài,ít post bài.Nếu chỉ căn cứ vào số lượng bài ko thì có nhiều bác rất tích cực mà ko đủ tiêu chuẩn đó anh ơi .

Hì,Cute có quen rongchoisg ko hỉ? Sao nghe có mùi châm chước quá ta!

Hì hì,em J/K chút thui,có chú em Tuanbabolat reg nick cũng lâu rùi. Giải đôi nam VT cũng tham gia mà bài thì chút xíu,không biết giải này có đc tham gia ko ạ?

Còn 4 bài thì ráng đi rongchoisg,hay để em spam cho nhé!

Em đăng ký 1 chân B ạ!

@OB: Em ngàn lần sry Bác,cái vụ gửi đồ cho Kỳ ở sân BH em thất hứa với Bác hoài. Cái bữa tính đi thì mẹ em vô Viện,giờ chuyển sân luôn rùi,Bác bảo em làm sao??? Hix,ngại quá đi!

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Heheh, cho e 1 vé ngồi chung ghế với bác OB nhé!! E và bác sẽ có cơ hội quýnh trận chung kết, khỏi phải thuê sân PMH...