Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT
bobotai nói:
dk_3789_kd nói:
em đang dưới Cần Thơ ạ, nộp Ken bằng cách nào zị, huhu, em xin chịu phạt ạ T.T, có lỗi quá có lỗi quá, mog các bác lượng thứ ạ, hixhix

dễ mà bác , ck lên là ok

em không hiểu ý bác??? ck lên là sao ạ??? chuyển khoản hủh bác??? bác viết tắt thế sao em hiểu đc ạ T.T

Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM
dk_3789_kd nói:
bobotai nói:
dk_3789_kd nói:
em đang dưới Cần Thơ ạ, nộp Ken bằng cách nào zị, huhu, em xin chịu phạt ạ T.T, có lỗi quá có lỗi quá, mog các bác lượng thứ ạ, hixhix

dễ mà bác , ck lên là ok

em không hiểu ý bác??? ck lên là sao ạ??? chuyển khoản hủh bác??? bác viết tắt thế sao em hiểu đc ạ T.T

Bác cứ chuyển khoản cho 1 trong các bác BTC là được, nếu bác không có số TK thì em gửi TK của em nha ....hehehe

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Khoa mà chuyển khoản cho Bobo là đi xuống Bến Tre luôn chứ có đến OTC được đâu, hehe

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn
architecthcm nói:
Khoa mà chuyển khoản cho Bobo là đi xuống Bến Tre luôn chứ có đến OTC được đâu, hehe

ý em nói là chuyển khoản lên cho mấy bác trong BTC OTC chứ đâu có nói là chuyển khoản cho em thiệt tình anh trai này phá em hoài chán anh ghê , năm mới rồi mà còn chọc em nữa

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
dk_3789_kd nói:
bobotai nói:
dk_3789_kd nói:

dễ mà bác , ck lên là ok

Dk_3789_kd đã hiểu sai ý nghĩa của việc "phạt" này rồi.

OTC là một nơi sinh hoạt của những người mê tennis với tiêu chí là "vui - khỏe - thân thiện". Vì thế khi các anh em đến với OTC là vì niềm vui cá nhân và niềm vui chung của tập thể.

Mà trong tập thể, thì cần phải tôn trọng những cái chung của tập thể, ví dụ như: Làm thành viên thì sinh hoạt chung với mọi người, hòa đồng, thân thiện; Đã đăng ký đánh giải thì phải theo sát chương trình để tham gia, nếu có hủy thì phải lên tiếng trước thời hạn chốt danh sách...

Vì thế, hình thức phạt để thể hiện cho các bác thấy trách nhiệm và quyền lợi khi tham gia OTC, chứ không phải đơn giản là ôm 1 thùng Ken hay chuyển khoản để nộp tiền. Mà là ý thức chung đối với tập thể mà thôi.

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT
em biết mà chị, em xin rút kinh nghiệm ạ:(:(, còn vụ chuyển khoản là bác bobotai gợi ý mà[8|][8|], em có biết gì đâu ạ, hix hix:(:(
thuytram nói:
dk_3789_kd nói:
bobotai nói:
dk_3789_kd nói:

dễ mà bác , ck lên là ok

Dk_3789_kd đã hiểu sai ý nghĩa của việc "phạt" này rồi.

OTC là một nơi sinh hoạt của những người mê tennis với tiêu chí là "vui - khỏe - thân thiện". Vì thế khi các anh em đến với OTC là vì niềm vui cá nhân và niềm vui chung của tập thể.

Mà trong tập thể, thì cần phải tôn trọng những cái chung của tập thể, ví dụ như: Làm thành viên thì sinh hoạt chung với mọi người, hòa đồng, thân thiện; Đã đăng ký đánh giải thì phải theo sát chương trình để tham gia, nếu có hủy thì phải lên tiếng trước thời hạn chốt danh sách...

Vì thế, hình thức phạt để thể hiện cho các bác thấy trách nhiệm và quyền lợi khi tham gia OTC, chứ không phải đơn giản là ôm 1 thùng Ken hay chuyển khoản để nộp tiền. Mà là ý thức chung đối với tập thể mà thôi.