Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
HảiLơ nói:
Qua trao đổi với bác Phuhaonguyen, bác ấy sẽ chủ xị giải Tennis với sự hỗ trợ của bác Dawngoodman và XeOnline cùng tham gia BTC giải và ấn định ngày thi đấu sẽ là ngày Chủ Nhật 9/11/2014.

Về chương trình giải Tennis sẽ thông báo trong tuần sau để các đại diện chi hội có thể tham gia chương trình.

Mong nhận được sự hỗ trợ từ các đại diện Chi HT/HP để giải có thể thành công tốt đẹp.

Cảm ơn các bác.

Chào các bác!
Em vừa nhận được mail của BĐH diễn đàn Otosaigon.com về việc tổ chức giải Tennis giữa các chi hội. Chương trình sẽ được thông báo cụ thể trong tuần sau. Em lập thớt để các bác chuẩn bị tinh thần, ráo riết tập luyện để đăng ký tham gia.
Trong năm nay các phong trào thể thao của FFC cũng hơi trầm lắng (Trừ môn tạ một tay vẫn rất mạnh...:3ddanhdan:)

P/s: Bác nào có chút chuyên môn xin nhận trách nhiệm đội trưởng giúp em với nhé! (Bác Huynhnhatminh, Joseph Nguyen, Locphat68, Thanh3979, C51,....FFC ta cũng có nhiều anh hùng...núp lắm à nghen!)

DANH SÁCH THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ THAM GIA GIẢI TENNIS OS:

1. Joseph_Nguyen
2. Driver_Long (John Nguyen)
3. Xe_Online (Cong Nguyen)
4. Postmansmile (Xi Lon Ton)
5. Đầu Bạc (Duc Bui Ngoc)
6. DSD2 (Huynh Doan)
7. Thienscoot (Nguyen Minh Thien)
8. Huynh Nhat Minh
9. Vietvictory
10. C51
11. Locphat68

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/7/14
37
11
8
44
Em cũng mê tennis. Các bác cho Em đăng ký một vé với nhé. Chau Le (0938 679 676)