Tập Lái
4/8/07
15
0
0
ĐÀ NẴNG
Quoc Viet nói:
vanquan nói:
em o mien nam tham gia cung cac bac co duoc ko

Trên cả tuyệt vời ạ !
. Bác chắc chắn ra chung vui với tụi em nhé !

PhamGia nói:
Các bác;
Cho em có ý kiến chút nhé. Em nghĩ là sau đợt này, chúng ta sẽ lập luôn 1 đội tennis để tập luyện và giải trí. Thuws 7 này gặp nhau để bàn chuyện luôn nhé. Thể thao phải thường xuyên và ko ảnh hưởng đến công việc và gia đình. Ý các bác sao?

Yeah

Chuẩn bị thành lập hội Tennis và hội bóng đá mini thôi , lâu lâu kiếm đội các cơ quan giao lưu ;) :D . Đề xuất là EVN , VNA , Petro Việt Nam :D :D :D
Hiện tại bóng đá và tenis em đã có wen vài hội ,nếu các bác thành lập đc hội thể thao thì chuyện giao lưu sẽ xong ngay !!!

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Cuối tuần em đi tập huấn ở HN, cuối tuần sau mới về, các bác cẩn thận với em. 12/12 dự kiến nhà em có đám giỗ nhưng sẽ cố gắng hết mình để tham gia cùng các bác.

Em thấy khí thế đang lên như nước sông Hàn đợt lũ vừa rồi...hehe

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Em vừa update lại danh sách . Hiện nay là 16 tay vợt , sẽ phân chia bốc thăm và chọn hạt giống vào buổi sáng 12/12/2009 . Giờ thi đấu chính thức của giải sẽ dc Hội Trưởng và Trọng tài cấp quốc gia Lely cùng BTC sẽ công bố vào trong ngày tới .

Sân thi đấu : Sân Tennis công an TP - Đường Ba Đình
Giờ thi đấu : Next update

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng
dautroc nói:
Cuối tuần em đi tập huấn ở HN, cuối tuần sau mới về, các bác cẩn thận với em. 12/12 dự kiến nhà em có đám giỗ nhưng sẽ cố gắng hết mình để tham gia cùng các bác.

Ra tới HN luyện luôn à?
Đám giỗ mà dự kiến hả bác ?????

Tập Lái
13/1/09
24
0
6
dautroc nói:

Bận bịu thế làm sao lấy cúp được Bác!
Hay là yếu quá ra HN luyện thếm! hê hê

Tập Lái
13/1/09
24
0
6
@Quocviet : hôm nay có cờ và cúp rùi đó Bác. Mai anh em mình đi lấy nhé!

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
Quoc Viet nói:
Em vừa update lại danh sách . Hiện nay là 16 tay vợt , sẽ phân chia bốc thăm và chọn hạt giống vào buổi sáng 12/12/2009 . Giờ thi đấu chính thức của giải sẽ dc Hội Trưởng và Trọng tài cấp quốc gia Lely cùng BTC sẽ công bố vào trong ngày tới .

Sân thi đấu : Sân Tennis công an TP - Đường Ba Đình
Giờ thi đấu : Next update

Thời gian có thông báo cụ thể ở trang 1 rồi các bác !

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Dạ, em ra tới hn luyện đến sát ngày mới về (ém quân), bụng em hơi to nên ra đó luyện cho nhỏ lại chút bác dcv. Bác nào bốc thăm trúng em chỉ có mà giật giải... hehe.

E mà bốc trúng bác Hatrangphat thi về 3 cho nó an toàn.

Last edited by a moderator: