Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
Coi bộ giải đợt này căng thẳng nhỉ...;) dautroc ra tận Hà nội ém quân tập huấn để giấu bài, cứ như là đội tuyển Việt nam không bằng :D

Tập Lái
13/1/09
24
0
6
dautroc nói:
Dạ, em ra tới hn luyện đến sát ngày mới về (ém quân), bụng em hơi to nên ra đó luyện cho nhỏ lại chút bác dcv. Bác nào bốc thăm trúng em chỉ có mà giật giải... hehe.

E mà bốc trúng bác Hatrangphat thi về 3 cho nó an toàn.

Bốc trúng Hatrangphat thi về 3, trúng người khác thì về chót nhé! Coi chừng!!!

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Công tác chuẩn bị cho giải quá tuyệt vời, em đăng ký 1 viên gạch bự cho em và 1 viên nhỏ cho đại ca nhà em, mặc dù theo dự báo ngày hôm đó (12/12/2009) trời mưa: 43mm (nguồn VNBAOLUT.COM), dân chơi nào sợ mưa rơi !

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/6/09
574
0
16
41
Gạch thẻ em đây!

@QV: Bác ờ, em đăng ký cổ động viên..hehe'

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
HauRau nói:
dautroc nói:
Dạ, em ra tới hn luyện đến sát ngày mới về (ém quân), bụng em hơi to nên ra đó luyện cho nhỏ lại chút bác dcv. Bác nào bốc thăm trúng em chỉ có mà giật giải... hehe.

E mà bốc trúng bác Hatrangphat thi về 3 cho nó an toàn.

Bốc trúng Hatrangphat thi về 3, trúng người khác thì về chót nhé! Coi chừng!!!

Em sẽ phục thù trận thua bán kết vừa rồi... có thắng bác rồi về chót cũng ok, hehe. Bác mà cùng bảng với e là tiêu đó.

Tập Lái
13/1/09
24
0
6
Hy vọng gặp lại Bác để Bác có cơ hội thua tiếp! hehe

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Kính các bác,
Nguyên là đợt này em vừa mới ra thầy xong, các cú đánh còn non choẹt, khả năng out là rất cao, tuy thế do khí thế thể thao của OS nhà mình cao ngút nên nếu không đặt gạch thi đấu thì không được, kính mong các bác BTC đèn dầu soi xét, cho phép em được chọn bác nào có trình telit cao cỡ em để đánh cặp thua đỡ tiếc ạ !

PS: Nếu BTC đồng ý, vui lòng đi ra hành lang để em gửi cái phong bì ạ !