Hạng B2
16/6/11
309
0
16
Bây giờ BTC lo off tổng kết cái rồi tình luôn chuyện giải lần 16 tổ chức ơ đâu, thời điểm nào là vừa, mình cứ làm 1 năm 4 cái - 3 tháng chuẩn bị như giải rồi là chu đáo, thông báo trước anh em khoảng 1 tháng trước khi mở thớt đăng ký giải - 2 tháng chém gió là giữ lửa OTC.
Giải các chi hội nằm trong hay ngoài hệ thống giải OTC vậy BLD mới ơi ??? Theo em nghĩ là ngoài, nếu cần thì mình hỗ trợ về việc tổ chức xét trình gì đó thôi.

Bổ sung:
OTC mình nhiều HT, HP chi hội khác, mình có thể mời các bác ấy để thống nhất các giải mở rông luôn như KIA, FFC OPEN, còn 2 ông của MIT nữa,.... chắc là được ủng hộ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/7/10
437
0
0
Giải các chi hội do OS tổ chức chứ có phải OTC tổ chức đâu mà của OTC?

Hạng B2
5/8/10
314
3
18
công ty EMS
www.tuvaniso.com
lại khác cup và bia hả Rô Béo, qua Tứ Hùng làm cặp kìa
sonnht nói:
Bây giờ BTC lo off tổng kết cái rồi tình luôn chuyện giải lần 16 tổ chức ơ đâu, thời điểm nào là vừa, mình cứ làm 1 năm 4 cái - 3 tháng chuẩn bị như giải rồi là chu đáo, thông báo trước anh em khoảng 1 tháng trước khi mở thớt đăng ký giải - 2 tháng chém gió là giữ lửa OTC.
Giải các chi hội nằm trong hay ngoài hệ thống giải OTC vậy BLD mới ơi ??? Theo em nghĩ là ngoài, nếu cần thì mình hỗ trợ về việc tổ chức xét trình gì đó thôi.

Bổ sung:
OTC mình nhiều HT, HP chi hội khác, mình có thể mời các bác ấy để thống nhất các giải mở rông luôn như KIA, FFC OPEN, còn 2 ông của MIT nữa,.... chắc là được ủng hộ.

Hạng B2
16/6/11
309
0
16
ái dà, lâu lâu đóng góp một ý thì HP gọi là spam, Ị sò thì kêu khát cúp. Thôi em đi ngủ luôn, ai nhậu thì jeu6 em ra nổ nhé.

DGM
Hạng D
sonnht nói:

Bổ sung:
Vẫn như mọi khi thôi...Thường OTC tháng 4,8,12...
Giải chi hội do OS tổ chức, đứng đầu là bác xe3banh trưởng ban TDTT, khi đó OTC hỗ trợ tổ chức như năm ngoái thôi.
Theo em, nếu 4 giải có phần hơi nhiều. Có lẽ làm OTC-OS-OTC tháng 4-8-12 là vừa. Giữa đợt tháng 4 và tháng 12 thì OTC là 1 chuyến outing giữa các mem kết hợp giải nho nhỏ là xinh...
Các bác lãnh đạn tính thử coi nhá.

Hạng B2
16/7/10
437
0
0
Em ko biết điều lệ giải các chi hội OS năm nay có thay đổi ko chứ nếu như điều lệ giống như giải năm ngoái thì em nghĩ chỉ có các Bác trình cao mới được chơi, các Bác trình B cỡ dưới 8 điểm gần như ko có cơ hội. Ví dụ như em giải OS năm ngoái, nếu chi hội OTC ko tiếp nhận em, ISO, Nguyenhanhvu.... thì chắc em chỉ ở nhà ngủ chứ ko ai thèm nhận. Như vậy thì cũng ko công bằng lắm cho các Bác trình thấp

Last edited by a moderator: