Tư Vấn giam ga lang ty xe

Tập Lái
14/1/15
8
1
3
31
cac bac tu van giup em garage hay bac nao biet giam ga lang ty xe GLK 300. em thay het bo phan ma no van bi run. ra garage hoi thi ho khong nhiet tinh lam ve vu giam ga lang ty xe :(

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Vòng tua máy xe bác chủ bao nhiu mà mún giảm? Bác xem lúc đề máy khoảng 30s xem vòng tua máy bao nhiu, thường thì 800rpm là chuẩn rồi. Nếu vẫn 800rpm mà máy vẫn run thì xem chó báo lỗi gì trên taplo ko? Mở nắp capo lên xem máy có run bất thường ko?

Tập Lái
14/1/15
8
1
3
31
Vòng tua máy xe bác chủ bao nhiu mà mún giảm? Bác xem lúc đề máy khoảng 30s xem vòng tua máy bao nhiu, thường thì 800rpm là chuẩn rồi. Nếu vẫn 800rpm mà máy vẫn run thì xem chó báo lỗi gì trên taplo ko? Mở nắp capo lên xem máy có run bất thường ko?
em cung ko chac nua :( em dem ra ngoai grage hoang chi tren quan 2 de lam. ho bao hu gi em thay do ma cuoi cung van bi the moi tuc. buc minh qua nen gio ko tin tuong cho do nua nen dang kiem cho nao do tin cay hon de kiem tra lai. chu sap tet roi ma xe no cu vay buon lam.

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Vậy thì bác đem vô haxaco hay vn start cho ae kỹ thuật chuẩn bệnh đi. Khi nào bít bệnh, có toa thuốc rồi tính tiếp bác

Tập Lái
14/1/15
8
1
3
31
Vậy thì bác đem vô haxaco hay vn start cho ae kỹ thuật chuẩn bệnh đi. Khi nào bít bệnh, có toa thuốc rồi tính tiếp bác
hom bua em dem vao kiem tra tren haxaco, ben day ho coi roi keu chi bi may cai lac vat. nhung em ko lam the la ho tinh em 600k tien kiem tra =_=" that vong ben day lam

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Xe em vòng tua thì lại hơi thấp, chỉ khoảng hơn 500 xíu nhưng vẫn ko có gì bất thường nên cũng chưa nghĩ đến chuyện chỉnh lại. Các xe khác em đã từng đi đa phần vòng tua khi ổn định tầm 700-800