Hạng B2
19/9/06
218
1
0
bentley_continental nói:
Nghe bài báo viết là ông kia chỉ là Phó GD thôi mà từ E280 nhảy lên S63 ngay nghe là thấy phét lác quá rồi
Có gì đâu bác, em chỉ là nhân viên mà từ Dream lùn phi phát lên CIVIC, thấy chuẩn bị có cơ lên Phó phòng phi phát lên Acrord08, nếu em mà lên chức PGD có khi em cũng làm con S550 cũng nên. Hì hì. 

Quay lại với chủ thớt: Ảnh có, tên nhà báo có nếu thông tin đó sai thì Andu thay mặt MBV kiện, vừa kiếm tiền bồi thường danh dự, vừa đánh bóng tên tuổi luôn. Tội này có thể quy vào tội " Làm nhục người khác"

Hạng C
13/11/07
841
15.439
93
53
lốp s63 chắc bơi không nổi với lụt HN rồi nên mới bị phồng. Người viết báo mà không có cái tâm dễ làm hại người khác quá.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
xelam_xelu nói:
lốp s63 chắc bơi không nổi với lụt HN rồi nên mới bị phồng. Người viết báo mà không có cái tâm dễ làm hại người khác quá.

ơ mà lốp phồng thì đâu thể đổ lỗi cho MBV được đâu đúng không bác [8|]

Hạng B2
7/8/08
207
0
18
Hà Nội
Đồng ý với các bác là thằng viết bài báo này bị nhét tiền vào mồm rồi. em thấy có mấy mâu thuẫn :
- Nếu công ty đó ko tin vào chất lượng Mercedes-Benz thì sao lại toàn mua Mercedes.
- Lốp S63 chạy ở đường Việt Nam mà bị phồng lên thì chắc là chủ nhân thay lốp đểu ( vì em nó là xe công suất cao ).
- Người công ty đó đâu hết rồi mà để gara ko cho lấy xe ra.(ko đồng ý sửa thì sao gara xuất kho phụ tùng )

* Nói chung là có rất nhiều mâu thuẫn .

Last edited by a moderator:
Hạng B1
13/4/09
80
0
0
Em không thể tin nổi cty này mua toàn Mer thế mà con nào cũng bi lỗi, chẳng lẽ tất cả những xe lỗi vào công ty này hết, mà cũng đến là lạ lỗi đến như thế mà vẫn mua Mer ko chuyển sang BMW hay gì đó xem sao, chứng tỏ bài bào này có ý đồ gì đó.

Hạng B2
29/12/07
250
0
0
Mer hay hư đồ bỏ sừ , chiếc Mer E nhà chú em mỗi năm tốn vài chục chai.

Hạng B2
2/10/07
196
24
18
em thấy khi mer E280 bị mất phanh, phải dùng bục điều tiết giao thông để làm phanh thì thấy cũng phải bó tay. Theo em nhớ không lầm thì E280 cũng đỗ sử dụng cáp mà, tài xế ko sử dụng phanh đỗ để dừng xe khẩn cấp mà chơi vô bục. Hay là chạy với tốc độ cao rồi xử lý không kịp nên tông vô bục rồi đổ thừa bị mất phanh ?

Hạng B2
23/4/09
298
0
16
54
Sài Gòn
Ơ mà này các bác, sao cái Công ty X này lắm tiền thế nhỉ? Tậu một lần mấy chiếc Merc kể cả xe cao cấp. Buôn lậu hả ta? Mà sao dốt thế? Lên báo thì bảo xe hư liên tục, thế sao cứ sắm hoài vậy ta? Thần tượng quá rồi mù quáng à?
Còn nghe mấy OS của mình post bài chê An Du lắm lắm. Hay là bác An Du này có vấn đề thật? Gớm bác Cty X này còn định chơi chiêu "diễu hành bội nhọ Merc" giống như một gã chơi trả thù một hãng xe máy ở Xì-Goòng hay một khách sạn ở Cà Mau gièm máy lạnh LG!!! Bạo lực & lắm chiêu vậy mà thua chú An Du à?

Đúng. Chả biết đâu mà lần!!!!

Hạng B2
3/9/05
136
2
18
Thuê nhà bác viết tin kiểu như này cũng không tốn kém lắm đâu các bác.
Khách quan mà nói thì trình độ của thợ an du kém thật, em vào sửa đúng 1 lần.
Còn dịch vụ thì em không tiếp xúc nhiều nên em không rõ lắm.