Tập Lái
19/8/08
46
0
6
53
1- Cái bác nhà báo hình như viết để có bài nộp toà soạn vì thông tin ở đây chỉ 1 chiều. Nếu như tham khảo thêm ý kiến của An Du thì khách quan hơn. Theo em được biết chiếc C trước khi Cty X mua đã có vấn đề vì nó đã bị tai nạn rất nặng từ trong TPHCM. Vì thế sửa đi sửa lại nhiều lần thì không có gì là lạ cả.

2.- Xe của Công ty X bị liên tục bị hỏng thì nên xem lại các bác tài xế lái xe của công ty. Rất nhiều trường hợp xe bị hỏng là do tài xế thiếu kinh nghiệm trong việc điều khiển và xử lý các tình huống trong quá trình lưu thông. VD như đường ngập nước.... mà chiếc xe C nằm trong trường hợp này.

3.- Công ty cũng nên mua thêm 1 chiếc GLK ngay từ bây giờ để tiếp tục thể hiện tình "YÊU" đối với hãng Mercedes-Benz. 5 chiếc đã có vấn đề, không thể nào lại có vấn đề đối với chiếc thứ 6,7,8... được nữa. Vì rằng GLK đã được Mercedes-Benz thử nghiệm trên cả sa mạc lửa và băng tuyết ở Nam Cực. Riêng đường phố Hà Nội thì chưa chạy thử nghiệm vì tháng 6 này hãng sẽ tiến hành chạy thử sau khi được Cty X mua

4.- Bác nhà báo ơi, bác viết kiểu gì thế bác, viết gì thì viết, viết mà bị bà con lên án qúa thì bác nên trả lại thẻ cho toà soạn đi bác

Tập Lái
23/1/09
16
0
0
56
Lạ nhỉ, sao công ty M này không lên thẳng văn phòng công ty MBV, vào thẳng nhà máy, thậm chí contact với MB global để làm cho ra nhẽ, 6 tháng trời mà vẫn nhẫn nại nhỉ, chỉ lên báo Lao động!?? hihi. Hay là công ty này mua hàng thanh lý???

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Nói xin lỗi nhiều tay GĐỐc ngu thấy mịa. Đôi lúc đi khoe mã với gái nên vác con xe xịn đến lấy le đành bỏ lái xe ở nhà, e từng gặp 1 đối tượng kiểu này.
Hắn lái con MOn nhập, đi mới có mấy ngàn cây, lúc quay chữ U lốp xe va vào lề Phù lên như quả trứng. Vào Hãng cũng sừng sộ, e chẳng nói gì và lôi ra cả đống lốp có hiện tương giống vậy và ghi trên đó là " Các hiện tượng hỏng lốp khi lái xe bất cẩn" thế là hắn khai thật là Ừ có va vào nắp cống có tí mà sao Lốp dỡm thế, chạy thế nên mua xe tăng.

Tập Lái
5/5/09
4
0
0
oài mấy lần em lên An Du roài nhân tiện có bài này em nói thật chú ở đấy làm việc cũng loằng ngoằng lắm

Tập Lái
1/11/07
26
0
0
Đúng là không biết đau mà lần đâu các bác ah?
Các bác có tin là tôi cho xe vào sơn không liên quan j tới lốp sau mà An Du lại lắp nhầm lốp sau của tôi không?
Các bác không tin đúng không? Chuyện có thật cách đây 2năm ở An Du đó các bác ah.
Tiếp nữa tôi sơn toàn bộ ba đờ xốc trước mà thanh hai màu bên đạm bên nhạt.

Hạng B2
21/5/07
204
23
18
43
Quang Ninh
Ồ thì ra bác bây giờ ghét MBV rồi nên bác hỏi đểu em.................Mình cùng là người nhà mà bác bác không nhất thiết phải làm như vậy với em chứ..........

Tập Lái
26/11/06
8
0
0
Nếu bác nhà báo nói sai thì tại sao vẫn chưa thấy AN DU hoac MBV len tiengs nhi ????????

Hạng F
5/3/05
8.718
72.147
113
đây
"Tôi định mua GLK vào tháng 9 này nhưng qua cách đối xử của Đại lý MB tại Hà Nội (Chắc chắn rằng những thông tin này MB Việt nam fải biết nhưng không hề can thiệp!), tôi đang suy nghĩ lại và nhiều khả năng sẽ không mua xe MB nữa"

..quá ngu không hiểu hay cố tình nói đểu? chả thằng nào dính vài chưởng lại cứ đâm bổ vào

Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
nói chung chưa biết thực hư ra sao, ai đúng ai sai, nhưng ít nhiều cũng sẽ ảnh hưởng đến danh tiếng của mer andu rồi các bác nhỉ! đây cũng sẽ là 1 bài học nhớ đời cho các hãng xe khác rút kinh nhgiệm thêm!