Tập Lái
7/5/09
5
0
0
BMW0153 nói:
Tin mật dành cho các bác........... Bác phamhung77 là nội gián của MBV đang lên các diễn đàn để thăm dò ý kiến chúng ta đấy............

matheoken nói:
[:-]có thể nick phamhung77 có nhiều người sử dụng sao các bác?hehe.Bị bắt đuôi thì khó chịu lắm bác phamhung77 nhỉ?[8|]:D

Em đoán mò chắc phamhung77 có thâm thù với An Du hay sao í??? nhưng sao cái nick này lại gần giống với địa chỉ của An Du 11 phạm hùng ha?! Coi bộ bác này cũng có dây mơ rễ má gì với vụ này đây.

Hạng B2
7/4/09
306
0
0
me em thay mer o hn nhieu nguoi noi qua. ca ah muaxuanvinhcuu cung bi mat ca ipost. mat mat qua. mang tieng la dong xe noi tieng chang co uy tin gi ca.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
quan_cl88 nói:
me em thay mer o hn nhieu nguoi noi qua. ca ah muaxuanvinhcuu cung bi mat ca ipost. mat mat qua. mang tieng la dong xe noi tieng chang co uy tin gi ca.

cái này là do chủ quan chứ bác, chứ bác để đồ có giá trị trong xe thì ở đâu cũng thế thôi, may mắn lắm mới không bị mất :)

Hạng C
11/1/09
863
8
18
quan_cl88 nói:

iem đi bộ cũng mất đồ mà

Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
BMW0153 nói:
Tin mật dành cho các bác........... Bác phamhung77 là nội gián của MBV đang lên các diễn đàn để thăm dò ý kiến chúng ta đấy............

ý bác là sao bác?? nếu bác phamhung77 là nội gián của MBV đang lên diễn đàn để thăm dò ý kiến thì sao lại chửi ANDU te tua thế ạh ! e ko hiểu ý bác ???

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
nhockamikazu nói:
BMW0153 nói:

ý bác là sao bác?? nếu bác phamhung77 là nội gián của MBV đang lên diễn đàn để thăm dò ý kiến thì sao lại chửi ANDU te tua thế ạh ! e ko hiểu ý bác ???

Có thể bác ấy cố tình bôi nhọ danh dự Mer 1 cách quá đáng để chúng ta có suy nghĩ tốt ngược lại cho Mer, đây là cách mà em gặp rất là nhiều

Hạng C
11/1/09
863
8
18
Ý bác là dùng sờ căng đan? kiểu Thuỳ Linh hay ca sĩ Hông Nhung? hic hic, chắc Mec chẳng phải mấy em dở hơi mà dùng cách đấy đâu bác

Hạng B2
27/3/07
426
0
16
em mua xe ở AD có vào sửa ở đây 2 lần :
lần 1: Đặt mua 1 đôi mặt gương chờ mất 2 tháng mới có, thợ lắp vào buổi tối đi thấy gương bên lái ko có chống chói nghĩ bụng: mịa nó lắp gương đểu cho mình? sau đi ktra lại hoá ra là thợ đấu thiếu 2 đầu dây điện( bên lái có 4 đầu dây):D
Lần 2 : Xe em tông vào đít xe đằng trước tụt cả cụm đèn xi nhan vào trong đến AD sửa cậu bán hàng đá sang gara khác bảo làm cho nhanh:D
Còn các lần khác em cũng tự sang gara khác cho nhanh:D
Chuyện thực tế của em chứ em ko sáng tác nghe các bác, còn chuyện trên đây cũng chẳng biết đâu mà lần :)

Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
mà nói chung lại thì hình như e thấy cách làm ăn của ANDU ở Hà Nội ko bằng HAXACO ở tphcm fải ko các bác ? ANDU hay bị tai tiếng nhìu hơn HAXACO fải ko ạh ?