Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Thế có phuộc này cho Mondeo V6 không bác Phong? Giá khoảng bao nhiêu (nếu có), thay cả trước & sau luôn?

Hạng C
19/5/11
584
8
18
NƠI NÀO ZDUI MÌNH TỚI
Em xem Bác Thạch Trấn chia sẻ xong phê quá nữa tháng nữa Em cũng phảiđi sài gòn - dalat - ban mê thuột- sài gòn thôi rồi chắc qua Bác Phong thay phuộc thôi.....postman làm luôn ko? đi chung cho vui??Cám ơn bác Thạch Trần đã chia sẽ!!

Hạng B2
24/7/12
129
9
18
42
lightingart nói:
Em xem  Bác Thạch Trấn chia sẻ xong phê quá nữa tháng nữa Em cũng phảiđi sài gòn - dalat - ban mê thuột- sài gòn thôi  rồi chắc qua Bác Phong thay phuộc thôi.....postman làm luôn ko? đi chung cho vui??Cám  ơn bác Thạch Trần đã chia sẽ!!
Bản quyền review và hình ảnh là của em mà bác :))))

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/7/12
129
9
18
42
thachtrans nói:
em thay luôn cái gạt mưa  hiệu quả bất ngờ êm và gạt rất sạch, em định thay luôn lọc gió nhưng hôm đó ko có hàng, Cảm ơn bác Phong và anh em gara Phong nguyễn phục vụ tận tình chu đáo, hôm nào bộ Explorer II về em qua thử tiếp để cảm nhận thêm bác Phong nhớ alo khi có hàng nhé
Gạt mưa bác thay nhiêu vậy? Hiệu gì? Bữa nào bác định qua thử bộ Explorer II thì pm em qua chung cho vui nhé. Thk bác

Hạng B1
14/7/12
51
3
8
37
Lâm Đồng
gaucoi nói:
thachtrans nói:
em thay luôn cái gạt mưa hiệu quả bất ngờ êm và gạt rất sạch, em định thay luôn lọc gió nhưng hôm đó ko có hàng, Cảm ơn bác Phong và anh em gara Phong nguyễn phục vụ tận tình chu đáo, hôm nào bộ Explorer II về em qua thử tiếp để cảm nhận thêm bác Phong nhớ alo khi có hàng nhé
Gạt mưa bác thay nhiêu vậy? Hiệu gì? Bữa nào bác định qua thử bộ Explorer II thì pm em qua chung cho vui nhé. Thk bác
Hai bác nhớ post hình và cho e cảm nhận nha. E cũng đang cày đề kiếm lúa nâng cấp cho con xe của e.^^

Hạng B2
7/10/11
391
19
18
T/P HCM
gaucoi nói:
thachtrans nói:
em thay luôn cái gạt mưa hiệu quả bất ngờ êm và gạt rất sạch, em định thay luôn lọc gió nhưng hôm đó ko có hàng, Cảm ơn bác Phong và anh em gara Phong nguyễn phục vụ tận tình chu đáo, hôm nào bộ Explorer II về em qua thử tiếp để cảm nhận thêm bác Phong nhớ alo khi có hàng nhé
Gạt mưa denso bác, bác Phong cho dùng thử chưa tính giá, khi nào hàng về em qua thử sẽ alo bác

Hạng B2
30/12/11
192
37
28
hazi xe e mới thay 2 cây phuộc đầu chưa thay hết 4 cây, nghe mấy bác nói mà e máu quá chắc làm lun 2 cây sau nửa quá hehe, hum vua roi đi dak lắc xe chạy cũng ngon lắm hihi

Hạng B2
15/9/06
421
28
28
Cây nhún này chuyên cho mấy xe dùng nhíp các bác à.Nó có 2 chiều và thiều lên nặng hơn vì vậy nó giảm hành trình tưng lên quá mạnh của nhíp.
Hiện em đang đặt về rất nhiều để phục vụ chủ yếu cho mấy xe chạy dịch vụ và xe gia đình đi.Đây là cây nhún Offroad em thấy có độ tin cậy cao phù hợp với thị trường Đông Nam Á mình nhất.

Đôi này cho xe 16 sprinter thì bao tiền thế bác