Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Ở VN mình cũng trú trọng hình thức bề ngoài nên cứ xe đẹp là bán được, cảm ơn bác đã chia sẻ [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Em nhớ năm 2012-2013 bên Hyundai có mẫu xe nào ra mắt mà thiết kế bên ngoài đẹp lắm. Đợt đó doanh số của Hyundai tăng cao đúng như ý bác nói đấy :))

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Em cũng nghĩ thế vì các hãng taxi chỉ cần biết nó bao nhiêu chỗ thôi chứ họ có cần biết nó rộng hay không đâu :))
Mà không biết phản hồi từ thị trường khách hàng như thế nào chứ em nghĩ nếu không rộng được như Innova thì cũng khó lắm

Tập Lái
28/7/17
35
3
8
Em nghe đồn khi Avanza được bán thì sẽ chiếm thị phần của Innova đấy. Đa số các hãng sẽ chọn xe này thay vì chọn Innova vì kinh phí đầu tư rẻ hơn nhiều mà vẫn giữ được 7 chỗ. Còn vận hành như bác thì em nghĩ sẽ OK thôi vì VIos căn bản cũng ổn khi tải nặng mà.

Chưa ra mắt thì sẽ không có giá đâu ạ. Cơ mà em nghĩ chắc cũng tầm 400tr cùng với các xe khác cùng phân khúc thôi. Bác chờ xe nó về nhé :D
Hôm trước motor show có ghé qua xem, trông cũng hay hay mà hình như phiên bản trưng bày là TRD luôn. Không biết về tới VN như thế nào?

Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Em nhớ năm 2012-2013 bên Hyundai có mẫu xe nào ra mắt mà thiết kế bên ngoài đẹp lắm. Đợt đó doanh số của Hyundai tăng cao đúng như ý bác nói đấy :))
Đúng rồi, trông các bác trong này rành xe chứ ở ngoài vẫn còn nhiều bác mua vì nó đẹp và có thương hiệu. Nói chung có tiền thì cứ mua :D