Hạng C
27/3/07
512
0
0
SỰ thật ra ở VN, nếu các bác may mắn ko bị ung thư vòm họng thì nguy cơ ung thư phổi do thuốc lá, khói xe, ung thu gan do rượu bia nhiều và nhiều loại ung thư khác do đồ ăn có độc tố cũng rất cao. Cho nên chẳng khác nào tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa đâu. Thôi thì cứ sướng đi hehehe

Hạng C
8/7/07
862
17
0
sbsc nói:
Có cái ông kia sống hơn trăm tuổi. Khi được phỏng vấn, ổng cho biết là ổng không hút thuốc, rượu chè, gái gú và không sống cuộc sống quá kích động. Hàng ngày ổng tập dưỡng sinh, ăn rau cỏ, tối ngủ sớm, sáng thức dậy sớm... [&:] em tự nghĩ không biết ổng sống để làm cái gì

cái này thuộc về 1 phạm trù khác rồi, ko nói kiểu trớt quớt đó được

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.464
2.203
113
48
TP.HCM
Thôi em đi "giao ban" đây, hehe.... không có thời gian đọc tin đó đâu

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Trước khi giao ban, tắm rửa xúc miệng sạch sẽ thơm tho thì..........:D

Mấy nhà bác học đó, chẳng qua là muốn "hoãn cái sự sung sướng" của anh em mình ấy mà :D

23/10/06
14.638
5.121
113
Không phải đâu bác Páo ơi! Mấy cha đó là nha sĩ, mấy chả sợ đối tác bị tiểu đường làm cho mình bị sâu răng í mà! Giao ban xong thì đi đánh răng sẽ không bị sâu răng đâu mà! nói thẳng ra cho xong, còn bày đặt ung thư này ung thư nọ

Hạng B1
3/9/07
68
1
8
Visit Site
Con HPV này cũng tương tự như HIV, nên nếu như 1 trong 2 người đã bị (thường bị rất nhiều ở miệng, hoặc những nới da mỏng,...) thì người kia cũng sẽ bị thôi bác ạ, nên bác có BJ hay không thì nó vẫn bị. Bác nhờ thằng go gồ nó tìm cho các bài viết về loại này - ko có khả năng chữa khỏi, chấp nhận sống chung, chả chết ai.

Hạng C
8/7/07
862
17
0
puma.com nói:
Trước khi giao ban, tắm rửa xúc miệng sạch sẽ thơm tho thì..........:D

em nghĩ bác nên đọc kỹ lại bài báo