Tập Lái
6/4/09
14
0
0
Báo cáo các bác, em rất thích dùng ....miệng để dạo đầu với vợ cả ! Vậy mà giờ mấy ông khoa học tung tin này thì có phải mất hứng không : http://vtc.vn/suckhoe/g...om-hong/211840/index.htm
Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em với.
Thanks các bác nhiều lắm lắm.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Trời kêu ai nấy dạ bác ơi, lo vậy còn gì là sướng nữa . Quan điểm của em là sống phải tận hưởng, chứ cái gì cũng lo thì sống làm gì ?

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Sống thế nào # Sống bao lâu kia, chứ ung thư thì VN vô địch, chạy đâu cho thoát> Trời kêu ai nấy dạ. Mỗi năm số người die gấp mấy lần TN GT. Nhưng giao ban kiểu ấy thì tùy đối tác nữa.

Hạng B1
25/5/07
92
0
6
HCM
Bác cứ vô tư, đừng vì cái bài báo nọ mà ngại bỏ qua bước " Giao ban bằng miệng". Female có thể ngại nói ra cảm xúc của mình, chứ bước này cực kỳ quan trọng đó. Chẳng thế mà các cụ xưa có câu: " NHẤT LƯỠI, NHÌ RÂU..., TAM..., TỨ..." là gì. Đệ nhất feeling tool đấy!

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Bài báo này chỉ là một nghiên cứu của một nhóm các nhà khoa học, chưa được sự đồng thuận thì kết quả cũng chỉ nhằm đưa ra hướng cho các nghiên cứu khác thôi. Các bác tài nhà ta yên tâm.

Bình thường thì miệng là cơ quan chứa rất nhiều lọai vi khuẩn, không phải con HPV thì cũng sẽ có con Virus khác. Việc hôn và sử dụng lưỡi của các đôi yêu nhau và các cặp vợ chồng đã hình thành từ đời tổ tiên, không lẽ tất cả đều mắc U vòm họng hết cả sao.

Không việc gì phải lo lắng, miễn giử gìn hạnh phúc là được, nhiều khi trong đầu cứ lăn tăn chuyện này sẽ sinh ra mất cảm hứng làm cho lục đục gia đình, đánh răng và súc miệng bằng các lọai nước thơm cho bớt mùi của miệng là được rồi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Hôm trước thì có nhóm nghiên cứu của Anh: Ăn trầu, rồi uống trà nóng nhiều cũng giống như giao ban trên. Em thích cách phân tích của bác HungO2.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Hungo2 nói:
Bài báo này chỉ là một nghiên cứu của một nhóm các nhà khoa học, chưa được sự đồng thuận thì kết quả cũng chỉ nhằm đưa ra hướng cho các nghiên cứu khác thôi. Các bác tài nhà ta yên tâm.

Bình thường thì miệng là cơ quan chứa rất nhiều lọai vi khuẩn, không phải con HPV thì cũng sẽ có con Virus khác. Việc hôn và sử dụng lưỡi của các đôi yêu nhau và các cặp vợ chồng đã hình thành từ đời tổ tiên, không lẽ tất cả đều mắc U vòm họng hết cả sao.

Không việc gì phải lo lắng, miễn giử gìn hạnh phúc là được, nhiều khi trong đầu cứ lăn tăn chuyện này sẽ sinh ra mất cảm hứng làm cho lục đục gia đình, đánh răng và súc miệng bằng các lọai nước thơm cho bớt mùi của miệng là được rồi.

Hoan hô bác sĩ ! em thì là dân ngoại đạo, nhưng xét cho cùng thì con người muốn sống khoẻ là phải ...hoà thuận với vi trùng, chứ làm sao mà tránh được. Càng sạch quá, càng dễ bị bệnh, đừng ở bẩn là ok rồi .