Hạng D
26/8/05
3.937
22.869
133
Các anh rành IT cho mình hỏi thiệt tình, app viết rồi cài và chạy, thì 1000 coder ngồi làm gì mỗi ngày?
Không biết thật, có chửi thì chửi xong làm ơn giải thích nhe. Mình đội ơn! :(

• Like
Reactions: taile
Hạng F
24/11/13
9.041
53.369
113
Em đăng ký cái momo để đóng điện nước, mua sắm trên tiki & lazada, cái vietelpay để đóng tiền net & mua card đt, thỉnh thoảng xài con vnpay qua app ngân hàng nên giờ ko lẽ thêm con moca để thanh toán cho grab hả ta ? Thấy lằng nhằng nên em vẫn chưa xài, cu Grab giờ còn bắt mình xác thực khuôn mặt mới cho book xe á.
Tất cả tiền điện tử đều xác thực nhé a

Hạng D
29/11/06
3.955
10.135
113
Mình chưa hiểu lắm, hỏi các anh chút (bữa con bé teller bên NH ACB nó ko có thời gian nên giải thích vắn tắt à.
Mình đi mở tk bên ACB, xong nó xúi mình mở ví momo gì đó để hưởng khuyến mãi. Nó nói cứ mở, ko thích xài thì đóng lại, ko sao.
Mở xong mình cũng ko nạp tiền vô vì cũng chưa có nhu cầu xài gì, và cũng ko quen xài. Nhưng lâu lâu nó nhắn tin trên app là có cho thẻ đt free 10.000 gì đó. Mình cũng nạp thử và thấy ok. Được 4 lần rồi.
Vậy, nếu mình nạp tiền vô ví thì TK ngân hàng của mình sẽ bị trừ tiền ngay fai ko ạ?
Sau này, nếu ko xài tiền hết mà mình muốn đóng ví thì có lấy tiền lại được ko ạ?

Tập Lái
15/2/13
10
385
63
Các anh rành IT cho mình hỏi thiệt tình, app viết rồi cài và chạy, thì 1000 coder ngồi làm gì mỗi ngày?

Mấy app nhà mình thì không tới 1000 coder nhưng thường chắc họ sẽ làm mấy thứ như: kết nối đối tác mới, thêm tính năng mới, update các tính năng cũ cho hợp lý hơn với hiện trạng mới, fix lỗi và làm mấy cái chiều sâu như phân tích dữ liệu để hiểu hơn về khách hàng, đối tác v.v...

Hạng B2
7/5/17
177
2.408
113
36
Code vn nu lắm anh nên cần 1000 coder nâng cấp cho app, chứ mướn mấy code tây lông về 5 thằng là đủ

• Haha
Reactions: alibabaxxx2000