Hạng D
12/10/04
3.223
481
98
RE: Giao lưu Mondeo ở HN

Trích đoạn: sheva_one

Trích đoạn: maz3 black

Sheva đánh sai ford thành fo bị dì lết bài rồi:D:D
Mục đích của em pọt bài cũng là để các bác trao đổi, đánh giá góp phần nhỏ bé trong công cuộc trường chinh của Fo. Thiết nghĩ các từ lóng em dùng hoàn toàn mang tính hài hước, ko tiêu cực và em cũng ko mong muốn bác nào đó reply thiếu sự cẩn trọng. Nếu mục đích của em bị các bác và bác Mod hiểu sai và del bài em thì ngàn lần em ko phục, ko phục. Bác Mod nào ra tay trảm em lên tiếng giải thích giùm. Thanks!

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Em làm kinh động đến bác HT rùi, híc! Tuy bài em ko bị del nhưng cho vô bến lìu tìu nghe xìu quá bác HT ui[:'(]

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: sheva_one

Em làm kinh động đến bác HT rùi, híc! Tuy bài em ko bị del nhưng cho vô bến lìu tìu nghe xìu quá bác HT ui[:'(]
im ắng quá khởi động lại cho khí thế đê các bác ơi

Hạng B2
10/4/07
391
1
18
Re: RE: Giao lưu Mondeo ở HN

Sắp kỷ niệm 1 năm thành lập chi hội rồi, các bác xem thế nào họp cái hoành tráng đi.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Bác Maz3 đào lại được cái thớt này giỏi thật. Nhất trí là cần phải giao lưu gấp...

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Như vậy e quyết định khai quật lại thớt này để a e cũ biết và các bác mới được biết lý do chính đáng.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Sắp kỷ niệm 1 năm thành lập hội, dự kiến tổ chức sau 30/4 khoảng 8/5 các bác cho ý kiến nhé. Lần này off hoành tráng cái nhỉ

Hạng C
24/3/08
980
41
28

maz3 black nói:
Sắp kỷ niệm 1 năm thành lập hội, dự kiến tổ chức sau 30/4 khoảng 8/5 các bác cho ý kiến nhé. Lần này off hoành tráng cái nhỉ
Bác Maz3 cho luôn lịch đi ạ, cuối tuần này rồi! Lâu quá không ọp ẹp rồi, bác lên chương trình hoành tá trành nhé

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

[quotne=Camry 2.2]

maz3 black nói:
Sắp kỷ nieệm 1 năm thành lập hội, dự kiến tổ chức sau 30/4 khoảng 8/5 các bác cho ýi kiến nhé. Lần này off hoành tráng cái nhỉ
[k/quote]
Bác Maz3 cho luôn lịch đi ạ, cuối tuần này rồi! Lâu quá khônựg ọp ẹprồi, bác lên chương trình hoành táư trành nhé
Dự kiến chiều thứ 6 8/5 or trưa thứ 7 9/5 tại nhà hàng Nguyên Dư Vũ Ngọc Phan nhé. Các bác cho ý kiến chỉ đạo sớm, nhân tiện để các thành viên mới còn ra mắt chứ.

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Em ủng hộ cả 2 tay, chốt hạ đi các bác ơi. Riêng em ngày nào cũng thế, thứ 6 hay thứ 7 vẫn phải đi làm, lúc nào xểnh ra được là em phi đến thôi.
À mà chiều thứ 6 tức là sau giờ làm việc hở bác Maz đen. Thế chỗ ý có rộng rãi, đỗ xe yên tâm không bác? ngại nhất mấy bác xe cẩu thấy AE mình họp cũng kéo ra họp luôn thì mệt !.