Hạng C
24/3/08
980
41
28
Kính các bác

Tình hình là so với các thớt khác thì thớt về Mon (và các loại xe Fo khác) im ắng quá. Nhân em mới đổi từ Cam sang Mon, em muốn hú các bác xem liệu lúc nào anh em cùng đi Mon hội họp 1 tí chăng? Mục đích của em cũng là để giao lưu, học hỏi các bác tiền bối về em Mon này.

Mong các bác ủng hộ nhiệt tình. Em thì chắc sẽ tham gia được các buổi thứ bảy.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
RE: Giao lưu Mondeo ở HN

SHEVE đau rồi có đồng đội rồi kìa......

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Ý kiến rất hay, tôi cũng đăng ký một suất!

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

e cũng xin đăng ký 1 chân, khi nào off vậy các bác

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Camry 2.2

Kính các bác

Tình hình là so với các thớt khác thì thớt về Mon (và các loại xe Fo khác) im ắng quá. Nhân em mới đổi từ Cam sang Mon, em muốn hú các bác xem liệu lúc nào anh em cùng đi Mon hội họp 1 tí chăng? Mục đích của em cũng là để giao lưu, học hỏi các bác tiền bối về em Mon này.

Mong các bác ủng hộ nhiệt tình. Em thì chắc sẽ tham gia được các buổi thứ bảy.
Bác xem thời gian thích hợp tổ chức 1 buổi đi, e ủng hộ cả 2 tay

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Em tạm đề xuất là tối thứ sáu (9/5) này bia hơi nhé. Các bác còn phơm hộ và đề xuất địa điểm thích hợp nhé.

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: petrol

SHEVE đau rồi có đồng đội rồi kìa......
Em đây bác ơi, em có đau gì đâu;)
Đồng thanh với các bác, nhưng em chỉ đi được tối thứ 7 thui vì em chưa có người yêu mà:D:D:D:D. Đùa các bác tí chứ tối thứ 6 em có lịch chơi tennis mất rùi, hôm rồi vừa đi Giao lưu + Hợp tác ngoại tỉnh bác ẹ, thua tả tơi, bù lại được món khác tàm tạm:D:D:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Camry 2.2

Em tạm đề xuất là tối thứ sáu (9/5) này bia hơi nhé. Các bác còn phơm hộ và đề xuất địa điểm thích hợp nhé.
bác mới tạm đề xuất mà e đã thèm rồi, nói thật e cũng khoái beer hơi lắm, tan sở Tây đô Lê văn lương bác nhỉ, chỗ đó mon đỗ vô tư

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: sheva_one

bù lại được món khác tàm tạm:D:D:D
@Bác Sheva: thế là bác thành công về mặt Giao lưu + Hợp tác rùi còn gì:D

@Các bác: Do bác Sheva bận tối thứ sáu, mình chuyển sang tổi T7, 6.30 pm được không ạ?

@Bác Maz3: Cái quán đấy ở quãng nào hả bác, có gần 2F cafe không?