Hạng C
24/3/08
980
41
28
Re: RE: Giao lưu Mondeo ở HN

Em thì ngày nào cũng được ạ, tối T6 luôn đi bác HT

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

vhung nói:
Em ủng hộ cả 2 tay, chốt hạ đi các bác ơi. Riêng em ngày nào cũng thế, thứ 6 hay thứ 7 vẫn phải đi làm, lúc nào xểnh ra được là em phi đến thôi.
À mà chiều thứ 6 tức là sau giờ làm việc hở bác Maz đen. Thế chỗ ý có rộng rãi, đỗ xe yên tâm không bác? ngại nhất mấy bác xe cẩu thấy AE mình họp cũng kéo ra họp luôn thì mệt !.
Chỗ này đỗ xe vô tư, tạm thời chốt chiều thứ 6 sau giờ làm việc các bác nhé.

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Hơ. im ắng nhể. Chả hiểu các bác làm việc lúc mấy giờ nữa. Trời mưa mát mẻ thế này em tranh thủ làm việc tăng ca vậy :).

Hạng C
30/1/07
898
34
28

Hà Nội hôm qua ngập nước tùm lum, hi vọng hôm nay khô ráo, thông thoáng. Các bác có off thì hú em với nhé. Em phục vụ đưa đón bà cả rồi hi vọng ghé qua giao lưu cùng các bác chút cho vui.
em Hải
Hôm nay rảnh rang đọc lại bài viết của các bác 1 năm về trước, hay quá.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Dự kiến thứ 5 or thứ 6 off các bác nhé, các bác xem chốt hạ sớm dể e còn thông báo cho các mem mới.

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

maz3 black nói:
Dự kiến thứ 5 or thứ 6 off các bác nhé, các bác xem chốt hạ sớm dể e còn thông báo cho các mem mới.

Có lẽ để thứ 6 bác ạ, đến giờ chưa thấy bác nào xếp gạch cả mà chiều tối mai em lại có chút việc. Còn thứ 6 thì chưa biết :)) !.
Chắc vẫn chỗ dự kiến lần trước, Vũ Ngọc Phan phỏng bác. Lần này mà không xong, em chán đời, em off cafe chui đấy bác nhớ.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

vhung nói:
maz3 black nói:

Có lẽ để thứ 6 bác ạ, đến giờ chưa thấy bác nào xếp gạch cả mà chiều tối mai em lại có chút việc. Còn thứ 6 thì chưa biết :)) !.
Chắc vẫn chỗ dự kiến lần trước, Vũ Ngọc Phan phỏng bác. Lần này mà không xong, em chán đời, em off cafe chui đấy bác nhớ.
thực hiện chỉ đạo của lão thành chi hội, e chốt hạ vào chiều mai sau giờ làm việc, khoảng 5h30 nhé, do các bác dạo này bận bịu ít vào forum nên e sẽ điện thoại cho từng bác. Hẹn gặp các bác.

Hạng C
24/3/08
980
41
28

maz3 black nói:
vhung nói:
maz3 black nói:

thực hiện chỉ đạo của lão thành chi hội, e chốt hạ vào chiều mai sau giờ làm việc, khoảng 5h30 nhé, do các bác dạo này bận bịu ít vào forum nên e sẽ điện thoại cho từng bác. Hẹn gặp các bác.
Chiều T6 hình như các bác XNL cũng có buổi off đấy, mình có nên đồng tổ chức không các bác?

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Hèm hèm, em cũng vừa ngó thấy thớt bên kia có vụ off cua XNL. Chắc bác HT chi nhánh phải tự quyết thôi, em hổng dám có ý kiến gì đâu ợ.