Hạng F
11/1/10
6.130
60.436
113
hienkts nói:
Nếu thứ 7 này em đi được thì em xin đu theo các bác, nhưng có thể V2 phải nằm nhà vì cầm bảng số về quê ngoại làm thủ tục chuyển hộ khẩu.
Bác ở T Đức thì đi với Nhím tiện nhất, tiện thể thử xem V3 của Nhím mới rước về có chạy tới BH an toàn ko.
Còn ko thì tới lúc đó alo, anh em sẽ qua rước cả 2 nguời.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
cpkhanhhung nói:
hienkts nói:
Nếu thứ 7 này em đi được thì em xin đu theo các bác, nhưng có thể V2 phải nằm nhà vì cầm bảng số về quê ngoại làm thủ tục chuyển hộ khẩu.
Bác ở T Đức thì đi với Nhím tiện nhất, tiện thể thử xem V3 của Nhím mới rước về có chạy tới BH an toàn ko.
Ơ, cái bác CP này, em đăng tuyển Tài công mà, Bác HiềnKTS đang là ứng viên số 1 mà. Với lại em cũng Thủ Đức. Bác CP không cạnh tranh nổi với em đâu nhé. haha

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Vậy là Bác Nhím và Bác hienkts cũng Thủ Đức à? hàng xóm với nhau thì tổ chức off cà phê thường xuyên nhé. Lâu lâu mình mới Hội lên Thủ Đức off kỹ thuật đi các Bác ơi

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em định tổ chức off định kỳ quý 3 tại hội quán bia SG ở Thủ Đức vào thứ 7 23/7. Hay các bác gộp chung luôn đc kg ah?

Hạng F
11/1/10
6.130
60.436
113
chauhungvnpt nói:
Em định tổ chức off định kỳ quý 3 tại hội quán bia SG ở Thủ Đức vào thứ 7 23/7. Hay các bác gộp chung luôn đc kg ah?
Được đó, vậy thứ 7 này off quí 3 luôn đê.:D

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Zinger10 nói:
cpkhanhhung nói:
hienkts nói:
Ơ, cái bác CP này, em đăng tuyển Tài công mà, Bác HiềnKTS đang là ứng viên số 1 mà. <span style=""color: #ff0000;"">Với lại em cũng Thủ Đức</span>. Bác CP không cạnh tranh nổi với em đâu nhé. haha
Ở Thủ Đức mà không khai báo hỉ, ỡ chỗ mô, chiều tui qua mà không rứa là mệt á

Hạng F
11/1/10
6.130
60.436
113
hoangnhimgia nói:
Zinger10 nói:
cpkhanhhung nói:
hienkts nói:
Ơ, cái bác CP này, em đăng tuyển Tài công mà, Bác HiềnKTS đang là ứng viên số 1 mà. <span style=""color: #ff0000;"">Với lại em cũng Thủ Đức</span>. Bác CP không cạnh tranh nổi với em đâu nhé. haha
Ở Thủ Đức mà không khai báo hỉ, ỡ chỗ mô, chiều tui qua mà không rứa là mệt á
Job tài công hot ghê vậy. Có cần tụi này lên hốt trọn luôn ko?
Cập nhật danh sách:
1. Cp
2. Nhím
3. Hùng lavie
4. Zinger
5. hienkts
6. Tư ếch
7. Nông dân
8. Teo (trừ khi bị trời sập)
9. Tàn và Thơm chút nữa sẽ biết
...
15. biết bao giờ mới đến.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ủa, em vẫn miên man không biết sao ! Vậy thứ bảy này là off Thủ Đức hay đi đấu Bò tơ BH vậy ? Hay tụ tập ở Thủ Đức luôn làm quả off Qúy III. Thủ Đức là vùng đất địa linh nhân kiệt đó các Bác, và là trung điểm của Tân Phú và Biên Hòa, thật là tiện lợi. Các Bác biểu quyết đi ạ !

Tình hình là các pác muốn đấu bò già thì ra quán lẩu bò Ông già, lẩu bò Công viên...
Còn nếu muốn đánh bò tơ thật tơ mà người ta gọi là Bê thì có các quán Bê Ba Vì gần Hải quan đường Đồng khởi, Bê Bảo Trang cũng trên Đk cách đó 2km gần sân banh, Bê vàng củ chi đường 4 (quán này có món nước chấm ngon tuyệt). Các pác cho ý kiến