Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
chẹp chẹp. đang nghía con X-trail 2.5 lại có con này, bao giờ nó về, 2019 hay 2020?
Bác nào chạy X-trail 2.5 cho chút ý kiến về khoản độ êm, cảm giác lái & mức độ ăn uống của em nó giúp với ạ.
Con này dưới cơ X-Trail mà bác phân vân làm gì nếu k xét ngoại hình thì nó chỉ đẹp hơn X-trail thôi. Cách âm thì xe nhập phải hơn rồi, còn cảm giác lái thì cũng con 9 con 10 tùy điều kiện và cảm nhận mỗi cá nhân. Con QQ e k biết chứ X-Trail đi phố loanh quoanh 15 lít/100 km ở thành phố lớn đấy, đường trường thì tầm 11 lít, chạy rất là sướng nói chung bỏ tiền k hối hận với tầm giá 1 con CUV có cảm giác lái tốt và thỉnh thoảng đi địa hình. Có điều cách âm chỉ ở mức trung bình và phần nội thất k dc đẹp cho lắm chỉ dành cho những ai thích cảm giác lái thôi :)

• Like
Reactions: ican
Tập Lái
4/1/16
22
18
3
40
xe này 7 chỗ à các bác? nhìn hình nội thất giống 7 chỗ quá.

Tập Lái
19/2/14
46
13
8
trời.. nhìn đẹp quá ha. cơ mà e thắc mắc chút. cr-v, cx-5, x-trail. em nào ngon hơn nhỉ ??

Hạng B1
13/1/17
65
252
53
chẹp chẹp. đang nghía con X-trail 2.5 lại có con này, bao giờ nó về, 2019 hay 2020?
Bác nào chạy X-trail 2.5 cho chút ý kiến về khoản độ êm, cảm giác lái & mức độ ăn uống của em nó giúp với ạ.
Qashqai là đàn em xtrail bác ạ, ở Mỹ là Rogue sport. Em chạy 2.5 đây, cảm nhận của em: êm ái, đầm chắc, độ bốc vừa đủ dùng, cảm giác lái tốt, qua đường xấu hơi ồn gầm. Xăng em không để ý, đường tp nó hay báo khoảng 16, đường trường em chưa thử.

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Qashqai là đàn em xtrail bác ạ, ở Mỹ là Rogue sport. Em chạy 2.5 đây, cảm nhận của em: êm ái, đầm chắc, độ bốc vừa đủ dùng, cảm giác lái tốt, qua đường xấu hơi ồn gầm. Xăng em không để ý, đường tp nó hay báo khoảng 16, đường trường em chưa thử.

2.5 nhậu đô cao dữ :). Bác chạy bao lâu rồi? có hư hỏng linh tinh hay có từng thay món gì chưa?

Hạng B1
13/1/17
65
252
53
2.5 nhậu đô cao dữ :). Bác chạy bao lâu rồi? có hư hỏng linh tinh hay có từng thay món gì chưa?
Em cũng mới lấy sau tết thôi, em nghĩ chắc sau 1 thời gian nữa thì mức tiêu hao cũng được cải thiện, với cả do em không bao giờ bật eco. Làm gì mà hỏng nhanh thế bác, đến xe tàu còn không nhanh đến thế. Trong hội xtrail club chưa thấy bác nào hỏng gì cả.