nên chọn xe nào

• Phương trang

Bình chọn: 2 8,0%
  • Thành bưởi

Bình chọn: 11 44,0%
  • Amazing limousine

Bình chọn: 2 8,0%
  • Nguyễn kim

Bình chọn: 1 4,0%
  • Xe nhà

Bình chọn: 9 36,0%

• Total voters
    25
Tập Lái
18/3/21
2
0
1
30
limousinevn.vn
Như các bạn cũng biết, đà lạt hiện nay là 1 địa điểm du lịch rất được đông đảo giới trẻ cùng nhau đi.

Nhưng việc di chuyển đến đà lạt đúng là 1 số khó khăn. Mình giới thiệu 1 số nhà xe limousine đi đà lạt cho các bạn tham khảo

1. Xe thành bưởi limousine đi đà lạt
Chắc không xa lạ đối với các bạn hay đi đà lạt, Thành Bưởi nổi tiếng là nhà xe chất lượng và phong cách phục vụ rất tốt
2. Amazing limousine đi đà lạt
Là 1 nhà xe mới nổi, có cả WC trên xe luôn. Không giang nhà xe rất đẹp
3. Nhà xe xe nhà là 1 trong nhà xe lâu đời đi đà lạt
Mặt dù mình thấy nhà xe này bị phốt khá nhiều, nhưng mình đi thì chưa gặp tình trạng này, nên các bạn có thể tham khảo
4. Xe nguyễn kim limousine đi đà lạt
Nhà xe này mình đi khá nhiều, Được rất nhiều bạn cộng đồng mạng ưu chuộng

Xe limousine đi đà lạt

Last edited by a moderator:
  • Angry
Reactions: Cam98
Hạng D
16/10/06
1.541
9.793
113
sites.google.com
Ko nhà xe nào qua dc thành bưởi về số lượng xe, sự đa dạng. Thành bưởi hiện có 4 loại xe, ngoại trừ xe ghế ngã ngày có 2 chuyến , 3 loại xe kia xuất bên liên tục, ngày cuối tuần 1 lần xuất bến cả chục xe, quá khủng!

Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Thành Bưởi và Phương Trang nghe đồn là anh hùng quốc lộ 20. Các bạn đã đi rồi xin cho ý kiến là 2 xe này chạy có kinh khủng như lời đồn không vậy?
Xe của 2 ông này thường xuyên bật đèn hazard để chạy, lấn tuyến, vượt phải, quá tốc độ thường xuyên. Xe gia đình mình gặp mấy ông này thì né ra cho chắc cú. Đoạn Đạ Hoai biển 50 mà 2 ổng này cứ 70-90 mà giã

Hạng D
16/10/06
1.541
9.793
113
sites.google.com
Thành Bưởi và Phương Trang nghe đồn là anh hùng quốc lộ 20. Các bạn đã đi rồi xin cho ý kiến là 2 xe này chạy có kinh khủng như lời đồn không vậy?
Tuyến đà lạt thì phương trang thua xa thành bưởi. Tb giờ ko chạy nhanh như xưa mà chạy đều đều, đi đêm cũng 6 7 tiếng chớ ko tới sớm nữa, chắc có hộp đen nên cứ đều 70 80 toàn tuyến. Chuyện vượt thì cũng tùy tài ko phải tài TB nào cũng ẩu.

• Like
Reactions: kdldt and trislr
Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Em từng đi ĐL, nhưng không đi xe như các bác, mất 2 tiếng vừa checking và bay thẵng đến phi trường liên khương, Sau đó là thuê xe có tài theo ngày (800K/ngày) còn các chi phí khác là do mình chọn dịch vụ như ăn uống, khách sạn , cà fê. Chứ đi mấy xe kiểu như vậy mà lên núi xuống đèo .... hơi ngán ....Vừa mất giờ vừa run ... Em nghĩ chi phí máy bay hợp lý, an toàn, ít tốn thời gian hơn đi xe khách .

Hạng F
6/9/18
7.366
16.282
113
35
Em từng đi ĐL, nhưng không đi xe như các bác, mất 2 tiếng vừa checking và bay thẵng đến phi trường liên khương, Sau đó là thuê xe có tài theo ngày (800K/ngày) còn các chi phí khác là do mình chọn dịch vụ như ăn uống, khách sạn , cà fê. Chứ đi mấy xe kiểu như vậy mà lên núi xuống đèo .... hơi ngán ....Vừa mất giờ vừa run ... Em nghĩ chi phí máy bay hợp lý, an toàn, ít tốn thời gian hơn đi xe khách .
đi như bác hết vui,,,

Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
đi như bác hết vui,,,
Tuỳ theo, nếu như bác không có thời gian, thú thật thời gian của em ở VN qua cái vèo, do đó em tận hưởng , chứ lúc nào cũng mất thời gian vì di chuyển, đó là chuyện bất đắt dỉ,
Trừ trường hợp đi có chổ, địa điểm và làm plan thì rất đồng ý. Cám ơn bác nha. Nếu có dịp nào thì sẽ thử đi ở VN như thế vì VN mình còn nhiều địa danh, chốn đẹp mà em tin là không nhìều người VN biết hết đâu ...
Nhưng thời gian làm sao có nhiều. Tiện trên mạng chia sẽ với các bác OS

Có câu dùng thời gian, trí tuệ để ..... đổi lấy tiền và dùng tiền đó để đốt lại thời gian ...

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Phương Trang năm 2011 có đi 1 lần,, lúc đó qua cua đèo mém rớt khỏi ghế cứng,, tỡn giờ có đi thì đi Thành Bửi
Em cũng bị như anh. Đi PT 1 lần tỡn tới già. Sau này lên ĐL mà lười lái xe, nhà em toàn leo lên TB. :D

• Like
Reactions: hetkinboy