nên chọn xe nào

• Phương trang

Bình chọn: 2 8,0%
  • Thành bưởi

Bình chọn: 11 44,0%
  • Amazing limousine

Bình chọn: 2 8,0%
  • Nguyễn kim

Bình chọn: 1 4,0%
  • Xe nhà

Bình chọn: 9 36,0%

• Total voters
    25
Tập Lái
21/10/19
26
18
3
Em ở Lâm Đồng thì thấy Thành Bưởi oke nhất. Còn đi xe nhà trên quốc lộ 20 thì thấy Thành Bưởi, Phương Trang, xe rau thì cứ tính thần giảm tốc độ nhường đường. À chú ý cả các bác xe máy từ đâu đó đột nhiên xuất hiện nữa.

Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Phương Trang thái độ phục vụ và cách chạy kém quá

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Ủa nghe nói mua vé mấy xe li mồ này đôi khi dc tặng kèm vé bay lắc hả các bác? Chứ e đang leo đèo nối đuôi mà mấy thằng quỷ sống này nó cứ chen chen, cắt đầu e cũng khá bực đấy.

Hạng D
8/1/19
1.569
2.196
121
Thành Bưởi ở LĐ- ĐL thì tận Xuân Thọ Cầu Đất cũng cho xe Trung chuyển tới nơi đưa rước, ưng nhất điểm này, mặc dù xe trung chuyển thì ko dc ngon lắm nhưng cũng tạm chấp nhận dc, trong khi mấy hãng khác bắt phải ra tới bến ! Dàn xe đa dạng, giờ giấc thì có tuyến liên tục 24/24 , ra giờ nào cũng có xe ! tuyến ĐL- SG thì ko ai qua được TB

Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
- Thành bửoi làm ăn bài bản và đã có hơn 200
Đầu xe, lớn mạnh nhất nước từ điều hành tư nhân..... nên cách làm việc chuyên nghiệp tuy vẫn còn nhiều hạt sạn là không tránh khỏi..
- Còn phưong trang đọc ngươc lai các bác sẽ hiểu là của aiii... rất âu ta và vô đao đứcccc

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Tuỳ theo, nếu như bác không có thời gian, thú thật thời gian của em ở VN qua cái vèo, do đó em tận hưởng , chứ lúc nào cũng mất thời gian vì di chuyển, đó là chuyện bất đắt dỉ,
Trừ trường hợp đi có chổ, địa điểm và làm plan thì rất đồng ý. Cám ơn bác nha. Nếu có dịp nào thì sẽ thử đi ở VN như thế vì VN mình còn nhiều địa danh, chốn đẹp mà em tin là không nhìều người VN biết hết đâu ...
Nhưng thời gian làm sao có nhiều. Tiện trên mạng chia sẽ với các bác OS

Có câu dùng thời gian, trí tuệ để ..... đổi lấy tiền và dùng tiền đó để đốt lại thời gian ...
Bác trai đang thường trú nước mô???

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Đi Đà Lạt bằng ôtô để thưởng ngoạn là điều ai cũng muốn, đi máy bay thì hết ý nghĩa.
Cảm giác đi từ vùng nóng đến vùng lạnh sướng lắm, ngắm cảnh vật trên đường thật tuyệt vời.
Còn về đi xe dịch vụ là điều hối tiếc nếu ko có xe nhà vì ko chủ động dc các điểm dừng. Tuy nhiên giang hồ, giới trẻ thích checkin Dalat thì Thanh Buoi là no.1 nhất hiện nay.
Còn chạy ẩu lấn lane này kia do bị áp lực về giờ giấc nên hơi ẩu xíu. Nhưng hiện nay ko chỉ xe dịch vụ ẩu, em thấy xe nhà nhiều bác chạy xamcudit luôn. Hi

• Like
Reactions: hetkinboy and PMH82
Hạng B2
19/7/19
114
159
43
TP HCM
Thành Bưởi và Phương Trang nghe đồn là anh hùng quốc lộ 20. Các bạn đã đi rồi xin cho ý kiến là 2 xe này chạy có kinh khủng như lời đồn không vậy?
Chỉ chạy đêm là kinh thôi, 5 tiếng từ Hàng xanh đến Đà Lạt, tôi làm việc trên đó, đi hàng tháng quen rồi.

• Like
Reactions: Nissan4241
Hạng C
15/6/16
839
1.115
93
40
Thành Bưởi và Phương Trang nghe đồn là anh hùng quốc lộ 20. Các bạn đã đi rồi xin cho ý kiến là 2 xe này chạy có kinh khủng như lời đồn không vậy?
Tài xế 2 xe này xứng danh “ m..ấ...t r...ậ...y”. M...ấ...t r..ậ...y hơn 2 thằng trên là mấy xe rau. Thế mà cơ quan chức năng ưu ái nó, coi tính mạng người dân di chuyển trên cung đường này không bằng lợi ích của tụi nó.

• Like
Reactions: kdldt
Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Tuyến đà lạt thì phương trang thua xa thành bưởi. Tb giờ ko chạy nhanh như xưa mà chạy đều đều, đi đêm cũng 6 7 tiếng chớ ko tới sớm nữa, chắc có hộp đen nên cứ đều 70 80 toàn tuyến. Chuyện vượt thì cũng tùy tài ko phải tài TB nào cũng ẩu.

chắc đồng hồ tốc độ xe mình bị hư. chạy 80-90 mà kg bao giờ bắt kịp xe
Chỉ chạy đêm là kinh thôi, 5 tiếng từ Hàng xanh đến Đà Lạt, tôi làm việc trên đó, đi hàng tháng quen rồi.

ban đêm chạy 80 bị PT/TB qua mặt cái vèo