Tập Lái
28/10/16
8
15
3
33
Trời ui, em nhấn vô chữ "tìm hiểu về ô tô và cơ khí" mà sao 500 anh em cứ dắt em vô "con gái chính cống bánh bèo" ko vại? Lầm đường lạc lối rùi các anh em ơi.
Cơ mà đặc biệt cảm ơn bác #bluetooth847 và #bacai nha. Ko biết tham gia diễn đàn này, các anh còn để lại dấu chân ở diễn đàn, tạp chí, báo... nào khác ko ạ? Em muốn tìm hiểu về chủ đề này qua các chỗ ấy đấy ạ.

Hạng B2
9/10/16
278
311
63
42
Trời ui, em nhấn vô chữ "tìm hiểu về ô tô và cơ khí" mà sao 500 anh em cứ dắt em vô "con gái chính cống bánh bèo" ko vại? Lầm đường lạc lối rùi các anh em ơi.
Cơ mà đặc biệt cảm ơn bác #bluetooth847 và #bacai nha. Ko biết tham gia diễn đàn này, các anh còn để lại dấu chân ở diễn đàn, tạp chí, báo... nào khác ko ạ? Em muốn tìm hiểu về chủ đề này qua các chỗ ấy đấy ạ.
Nói chung vui là chính à,em giống như nhân tố mới tạo xúc tác cho ngày chủ Nhật thú vị,chúc em thành công trong công việc này nhé!

Hạng D
8/5/16
2.226
6.022
113
Thấy nhiều ae hóng hình và livestream của chủ threat ( and me too ):3dcuoi:
Mạn phép mượn cái hình cover của Otohui FB gọi là phỏng đoán vậy. Hy vọng một ngày được diện kiến chủ threat với dung nhan còn "dữ dằn" hơn nữa :p

Girl bánh bèo muốn Tìm hiểu về ô tô và cơ khí thế nào?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Không có chi.
Nếu nghiêm túc bạn nên tập dùng từ chuyên môn dần đi chứ cứ "chỗ ấy", "qua các chỗ ấy" làm mọi người lại hiểu lầm là chít. Trên diễn đàn còn đỡ chứ lúc tiếp xúc khách hàng mà cứ chỗ ấy thì rách việc lắm.

Tập Lái
28/10/16
8
15
3
33
Dạ vì em cũng ko biết diễn đạt sao nên dùng từ có hơi ... ấy ấy, cảm ơn anh nhắc em nhé. Nhưng mà em thấy hình như các anh cũng hơi ... nhạy cảm thì phải :D :D :D.

Anyway, cảm ơn ý kiến của tất cả mọi người ạ.

HAPPY WEEKEND nhé ^^!

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
theo thông lệ từ thuở ban sơ đến giờ cấm có thay đổi thì chị thớt phải up hình trang 3. nhanh lên còn kịp không thì mod ban nick vĩnh viễn do vi phạm điểm e khoản 5 điều 69 nội qui điễn đàn.. lãn phí lắm chị ạ.?!:3dcuoi: Biết bao nhiêu là nick "mợ" ra đi cũng chỉ vì cái nhỏ nhặt này đó chị ạ..