Tập Lái
28/11/18
20
7
3
35
Giúp chỗ đậu xe gần nhất khu vực Lê Hồng Phong - Vĩnh Viễn

*Ảnh minh họa

Hi, các bác giúp với.

Khu vực gốc LÊ HỒNG PHONG - VĨNH VIỄN, phường 2 quận 10 dừng đậu được ko ạ. Em đang cần tìm chỗ đậu xe gần đấy. Xin cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/2/09
1.376
8.049
128
anh qua học viện HC hoặc cao ốc le point charimton ở Cao Thắng nối dài đậu trong bãi, chứ đường đó đâu ko được, nếu có người giữ thì anh vào đường nguyễn tiểu la khúc gần cầu vượt 3/2 có cái hẻm bự bên phải (đi từ hướng nguyễn chí thanh lên 3/2), còn nếu đi hòa hảo (vĩnh viện) thì anh qua chung cư Ngô gia tự có một cái chung cư tháo ra rồi, mó làm bãi giữ xe hơi, anh gửi cũng được.
Lê hồng Phong thì cuối đường tới khu kỳ hòa và mấy cái đường nhỏ bên kia chùa cũng đậu được với đk phải có ng giữ xe!

Tập Lái
28/11/18
20
7
3
35
anh qua học viện HC hoặc cao ốc le point charimton ở Cao Thắng nối dài đậu trong bãi, chứ đường đó đâu ko được, nếu có người giữ thì anh vào đường nguyễn tiểu la khúc gần cầu vượt 3/2 có cái hẻm bự bên phải (đi từ hướng nguyễn chí thanh lên 3/2), còn nếu đi hòa hảo (vĩnh viện) thì anh qua chung cư Ngô gia tự có một cái chung cư tháo ra rồi, mó làm bãi giữ xe hơi, anh gửi cũng được.
Lê hồng Phong thì cuối đường tới khu kỳ hòa và mấy cái đường nhỏ bên kia chùa cũng đậu được với đk phải có ng giữ xe!
cảm ơn anh nhiều, những chỗ anh gợi ý hơi xa khu vực của e, thường thì e đậu ở siêu thị sài gòn, hoặc qua vạn hạnh small, em định hỏi có chỗ nào gần hơn ko?

Hạng D
23/2/09
1.376
8.049
128
ý anh là ngả ba Vĩnh viện và Lê Hồng Phong (khu vực giày bata cũ giờ là bãi xe thành bưởi) phải ko? nếu đúng khu đó thì chỉ có chung cư phía trong là gần nhất, bãi xe là 02 khu cc được tháo dỡ rồi.

• Like
Reactions: cmd988
Tập Lái
28/11/18
20
7
3
35
ý anh là ngả ba Vĩnh viện và Lê Hồng Phong (khu vực giày bata cũ giờ là bãi xe thành bưởi) phải ko? nếu đúng khu đó thì chỉ có chung cư phía trong là gần nhất, bãi xe là 02 khu cc được tháo dỡ rồi.
cảm ơn anh!

Hạng D
8/2/17
1.106
1.702
113
36
@foryouandforlife sẵn thấy có topic này nên mình đào mộ nhẹ, thấy bác rành nên hỏi luôn. Mình đưa người nhà đi ăn cưới ở CAPELLA GALLERY HALL trên đường 3/2, nếu không có chỗ đậu xe bên nhà hàng đó thì qua đâu gần đấy để đậu chờ rước người nhà, xe 5 chỗ thôi. Mình cũng tính qua đường Lê Hồng Phong, bên hông chùa Việt Nam quốc tự để đậu, nhưng không biết có chỗ nào gần nhà hàng đó hơn không. Nhờ bác tư vấn giúp.

Hạng D
23/2/09
1.376
8.049
128
bãi xe thì chỉ có 2 ông: Maximark cũ giờ là Vin gì đó và Hado Centrosa Garden thôi anh; 5 phút đi bộ và 30k!
còn nếu anh đậu thôi và có tài trên xe thì vô khu Hado luôn bao các thể loại!

Hạng B2
4/4/15
190
102
43
22
Bác vào bến Thành Bưởi hỏi còn chỗ ko bác em nhớ là 1tr8/ tháng

Tập Lái
26/10/18
46
31
18
35
View attachment 2411102
*Ảnh minh họa

Hi, các bác giúp với.

Khu vực gốc LÊ HỒNG PHONG - VĨNH VIỄN, phường 2 quận 10 dừng đậu được ko ạ. Em đang cần tìm chỗ đậu xe gần đấy. Xin cảm ơn các bác!
THUẬN KIỀU THẲNG TIẾN, GIỮ XE THEO GIỜ, 1H ĐẦU 40K, GIỜ TIẾP THEO 20K LÀM TỚI