Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Ối! Kinh nhở!? Thế porsche nó bán mắc hay rẻ hơn bọn Bim-Mẹc-Au nhỉ!? Sao bên bọn giãy chết toàn bán rẻ hơn nhóm Rav4-CRV-Rogue mà tháng nào cũng ko đọ lại đc nhỉ!?
Bác nói bác chạy Wave Tàu làm đối tác của Grab thế chắc bác đang sống ở xứ thiên đường chứ không phải sống với bọn giãy chết nhở? Thế thì làm ơn nói chuyện ở xứ thiên đường chứ đừng nói bên bọn giãy chết nghe buồn cười lắm bác ạ. Ở xứ này ai mà không biết bộ ba Toy-Hon-Nis nổi tiếng với phương châm kinh doanh "tôi yêu Việt Nam đồng"? Ông Toy thì quá nổi tiếng với thùng tôn - thánh lật - bình mới rượu cũ - không có gì để hỏng - bán lại được giá rồi. Ông Hon thì suốt ngày Tôi yêu Việt Nam đồng - xe thì cả một rổ lỗi còn ông Nis thì công nghệ cũ, thiết kế cũ cứ đem ra nhai tới nhai lui mặc người dùng chê. Subaru ở VN bán không chạy do giá nhập từ Nhật quá cao so với mặt bằng Toy-Hon-Nis thôi chứ ai mà lái Subaru rồi ngồi lên chiếc Toy-Hon-Nis VN đúng kiểu xúc phạm người dùng.
Tại sao bên xứ giãy chết giá tương đương mà chất lượng tại VN của Toy-Hon-Nis VN lại tệ như thế, chẳng lẽ bọn giãy chết ngu hết nên chiếc xe tệ hơn hẳn vậy bên đó bán bằng giá với Subaru lại đâm đầu nhau mua?

Hạng D
29/6/15
4.922
15.790
113
39
Bác nói bác chạy Wave Tàu làm đối tác của Grab thế chắc bác đang sống ở xứ thiên đường chứ không phải sống với bọn giãy chết nhở? Thế thì làm ơn nói chuyện ở xứ thiên đường chứ đừng nói bên bọn giãy chết nghe buồn cười lắm bác ạ. Ở xứ này ai mà không biết bộ ba Toy-Hon-Nis nổi tiếng với phương châm kinh doanh "tôi yêu Việt Nam đồng"? Ông Toy thì quá nổi tiếng với thùng tôn - thánh lật - bình mới rượu cũ - không có gì để hỏng - bán lại được giá rồi. Ông Hon thì suốt ngày Tôi yêu Việt Nam đồng - xe thì cả một rổ lỗi còn ông Nis thì công nghệ cũ, thiết kế cũ cứ đem ra nhai tới nhai lui mặc người dùng chê. Subaru ở VN bán không chạy do giá nhập từ Nhật quá cao so với mặt bằng Toy-Hon-Nis thôi chứ ai mà lái Subaru rồi ngồi lên chiếc Toy-Hon-Nis VN đúng kiểu xúc phạm người dùng.
Tại sao bên xứ giãy chết giá tương đương mà chất lượng tại VN của Toy-Hon-Nis VN lại tệ như thế, chẳng lẽ bọn giãy chết ngu hết nên chiếc xe tệ hơn hẳn vậy bên đó bán bằng giá với Subaru lại đâm đầu nhau mua?
Haizz! Lan man quá! Bên chúng nó, lăn bánh Su luôn rẻ hơn vài k Trump tệ nhoen.
Còn giá nhập Nhựt nhập ji nhập gàn luôn giá GLC roài, thì lên GLC thấy bọn Su ảo tưởng ko tả đc, nếu ko muốn nói giá của nó xúc phạm xe sang nhoen

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Nếu so với Honda CR-V và Mazda CX-5 thì em khuyên bác chủ lấy X-Trail 2.5L. Còn giữa hai con này lấy Forester khỏi suy nghĩ

Hạng D
15/9/17
2.752
2.135
113
39
Xtrail bán ế quá! Forester có tiếng lắm, bác thử trải nghiệm xem. Là em thì tầm tiền đó thì em sẽ cưới con Hyundai Santafe dầu, đơn giản vì em thích.

Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
Bên Mỹ Su bị chê quá, hỏng khó sửa, giàn lạnh hay bị trục trặc, 1 người có ông anh chuyên sửa xe bên Cali chia sẻ.

Tập Lái
22/8/18
19
8
3
43
So sánh quá khập khiễng, chọn Subaru Forester ngay và luôn chứ hỏi gì nữa trời.
Hay chủ thớt có ông chú đang Sales bên Nissan nên lăng tăng mua ủng hộ :D
Em không biết gì về xe nên nhờ các bác tư vấn chứ em có so sánh gì đâu bác. Thấy giá cũng sem sem nhưng nếu lấy x trail được bản cao nhất, giá tiền đó em chỉ mua được bản thấp nhất của Subaru Foreter nên em mới cần suy nghĩ mà.