Thảo Luận Giúp em ... Wagon

Hạng B2
27/2/08
217
77
28
Các bác ơi cho em hỏi, ở phía cuối trần xe em Wagon gần phía đèn phanh nóc có một cái o nhỏ, cái ô này có nhiệm vụ gì nhỉ, bác nào biết cho em biết với ?
À, hôm vừa ròi em thấy 1 em xinh đẹp cưỡi Wagon màu trắng có lắp cản trước cũng hay ra phết, không biết cái cản này bán ở đâu các bác nhể, rổ rá thế nào ? ( Em ở Hải Dương nên bác nào biết địa chỉ ở Hà Nội thì giúp em nhé, em cảm ơn nhiều nhiều ).

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
RE: Giúp em ... Wagon

Không phải phun nước đâu bác vì đó còn nằm trong trần mà . Đó là chổ gắn đèn đọc sách mà Suzuki liên doanh mình cắt giãm đi đó mà giống như dây an toàn phía sau đó.
có lắp cản trước cũng hay ra phết, không biết cái cản này bán ở đâu các bác nhể, rổ rá thế nào ? ( Em ở Hải Dương nên bác nào biết địa chỉ ở Hà Nội thì giúp em nhé, em cảm ơn nhiều nhiều ).

Cản đó chỉ độ lại thôi chứ không có zin đâu bác ơi. Em ở sài gòn cũng không biết rành ngoài HN

Hạng B2
27/2/08
217
77
28

Cảm ơn 2 bác, có bác nào ở Hà Nội biết thì mách cho em với, Bác Ducwagon dâu rồi nhỉ....?

Hạng B2
10/4/08
130
2
18

Đúng là cái ô nhỏ đó như Bác Lycafe nói đó là đèn đọc sách mà Suzuki nó bỏ đi không gắn vào đấy, em có tìm mua đựơc cái đèn đó ở đường An Dương Vương, quận 5 , hàng secondhand, đúng là original luôn, giá 70.000đ, nhưng rất khó kiếm và phải gặp may. Còn bây giờ nếu Bác muốn gắn đền đó thì vào Hãng Suzuki mua cái đèn đọc sách của xe APV là y chang luôn đó.
Trích đoạn: thantai75

Các bác ơi cho em hỏi, ở phía cuối trần xe em Wagon gần phía đèn phanh nóc có một cái o nhỏ, cái ô này có nhiệm vụ gì nhỉ, bác nào biết cho em biết với ?
À, hôm vừa ròi em thấy 1 em xinh đẹp cưỡi Wagon màu trắng có lắp cản trước cũng hay ra phết, không biết cái cản này bán ở đâu các bác nhể, rổ rá thế nào ? ( Em ở Hải Dương nên bác nào biết địa chỉ ở Hà Nội thì giúp em nhé, em cảm ơn nhiều nhiều ).

Hạng D
21/11/06
1.083
8
38

đúng đó bác,đó là đèn đọc sách đó,chiếc fairy 5 chổ của là 1 trong những mẩu xe của suzuki được sản xuất tại TQ ,em nó có cái đèn đó,nó hình tam giác hơi bầu bầu.