Thảo Luận Chung Giúp lấy bằng lái nhanh

Hạng B2
7/9/09
342
2
18
53
Tớ xem rồi, cám ơn các bác có lời nhắc cẩn thận, tuy nhiên tớ tự thấy mình lái xe cũng ổn, cứ từ từ mà chạy, trong tầm kiểm sóat của mình là được rồi, phóng nhanh mà không làm chủ tay lái mới nguy hiểm. Với lại phải lái nhiều thì mới lên tay chứ, ai chẳng vậy

Quá đúng!

Cứ theo giấy hẹn, có lẽ không bị trể đâu :D

Tập Lái
14/4/09
19
7
3
Tiện thể các bạn biết mối nào ở SG lấy lấy bằng mà không cần thi không vậy? Bà cả nhà mình học lái xe rồi (thuê thầy ngoài dạy) bây giờ muốn có bằng mà ngại thi quá vì phải đăng ký trưởng lớp, không có thời gian.
Trước tết con em họ mình mới lấy được bằng B2 mà không phải học, phải thi gì cả (híc, hiện tại nó còn chả biết chân nào thắng chân nào ga nữa vì có ngồi vào vôlăng lần nào đâu). Hỏi nó mối thế nào thì nó nói không biết chổ vì có mấy sếp trong công ty làm nó làm ké, chỉ mất 5-6t gì đó, có đầy đủ hồ sơ luôn.

Tập Lái
1/2/10
31
0
0
PhiViet nói:
Tiện thể các bạn biết mối nào ở SG lấy lấy bằng mà không cần thi không vậy? Bà cả nhà mình học lái xe rồi (thuê thầy ngoài dạy) bây giờ muốn có bằng mà ngại thi quá vì phải đăng ký trưởng lớp, không có thời gian.
Trước tết con em họ mình mới lấy được bằng B2 mà không phải học, phải thi gì cả (híc, hiện tại nó còn chả biết chân nào thắng chân nào ga nữa vì có ngồi vào vôlăng lần nào đâu). Hỏi nó mối thế nào thì nó nói không biết chổ vì có mấy sếp trong công ty làm nó làm ké, chỉ mất 5-6t gì đó, có đầy đủ hồ sơ luôn.
Tớ biết có người cũng nhận làm với giá hơn 10tr, tuy nhiên nhiều khả năng đây là lọai bằng giả, không có HS gốc, vì bây giờ thi cảm ứng, rất khó để lo được

Hạng B1
19/1/10
54
31
18
Công ty em có người làm rồi 9 chai có hồ sơ gốc nhưng cuối cùng là giả tuốt các Bác ạ, thời buổi này fai di thi nếu kg thì fai wen lớn lắm mới được.
Kg biết sếp của em Bác wen lớn tới cỡ nào đó mới là vấn đề.

Hạng D
7/3/07
2.225
54.627
113
Đi học rồi thi cho lành. Bằng lái nó làm giả được thì hs gốc là cái đinh gì

Hạng B1
19/1/10
54
31
18
Bằng bây giờ nộp khoảng thàng 6 thi giá trọn gói chỉ lo lý thuyết và đường trường là tầm 9 chai đó Bác, kg cần đi học gi hết tới ngày hẹn thì đi thi thôi,Bác có thể lo 1 cái bằng chữa cháy trước kg hồ sơ gốc giá trị 5 năm giá tầm 6 chai. Nếu Bác cần thì PM cho em em cho số điện thoại liên lạc.

Tập Lái
1/2/10
31
0
0
Báo cáo các bác chiều nay em lấy được GPLX rồi, sẵn đi công chuyện ngang ghé vào, ai dè có rồi lấy luôn, vậy là sớm hơn ngày hẹn 4 ngày